Plugins Popup na WordPress: Mafi kyawun Zaɓuɓɓuka da Yadda ake Fassara Duk wanda kuka zaɓa tare da ConveyThis

Plugins popup na WordPress: Bincika mafi kyawun zaɓi da yadda ake fassara duk wani da kuka zaɓa tare da ConveyThis don ƙwarewar yaruka da yawa.
Nuna wannan demo
Nuna wannan demo
Mai taken 18

Akwai ɓangarorin da yawa ga batun fitowa fili. Yayin da wasu suka yi rajista da shi suna amfani da shi, wasu ba su yarda da amfani da shi ba saboda yawancin maziyartan gidan yanar gizon suna ganin ba shi da kyau kuma yana lalata kwarewarsu akan gidajen yanar gizo.

Duk da haka, Sumo ya lura a cikin binciken su cewa mafi yawan aiki 10% na popups suna da ikon canzawa har zuwa 9.3% kuma ko da matsakaitan popups suna iya canzawa a 3% fiye da wasu tashoshi na tallace-tallace.

Gaskiya ne cewa wasu popups na iya zama m kuma suna da ban sha'awa sosai amma akwai wasu masu daraja. Wannan shine dalilin da yasa wannan labarin zai mayar da hankali kan buguwa waɗanda ke taimakawa wajen juyar da zirga-zirgar zirga-zirgar ku, tuƙi da samar da ƙarin tallace-tallace, gina jerin imel da aka yarda da su, da/ko taimakawa cikin raguwar ƙimar samfuran da aka bari a cikin keken watau. watsin cart.

Shin popup ya cancanci tattaunawa? Eh ita ce amsar. Wannan shi ne saboda kusan kashi 35% na abokan cinikin da za su yi asara saboda aniyarsu ta barin rukunin yanar gizon ana adana su ta hanyar bugu.

Wannan labarin ba wai kawai zai tattauna mafi kyawun plugins ɗin popup ba amma kuma zai rufe yadda zaku iya inganta abubuwan buƙatunku, samun kwafi mai ƙarfi da ƙira, da kuma yadda zaku iya fassara plugins ɗin ku don kama burinku na siyar da ƙasashen duniya.

Yadda ake inganta buƙatun ku na WordPress

Shin kun taɓa yin fushi lokacin yin bincike akan dandalin ecommerce saboda ba za ku iya kewayawa cikin sauƙi ba saboda buguwa? Wataƙila, tabbas kun kasance kuna jin irin wannan a baya. Yanzu, yi tunani game da idan pop-up tallan talla ne babban rangwame akan siyan samfuran idan kun sami rajista don wasiƙar su. Akwai yuwuwar yanayin ku zai canza. A nan ne fafutuka masu mahimmanci suka shigo cikin wasa kuma idan an yi su da kyau za su kai ga tuba.

Lokacin da aka sami tsangwama tare da abin da maziyartan gidan yanar gizon ke yi daga faɗuwar rana, akwai yuwuwar canjin da zai haifar ba zai kasance mai inganci ba. Ba za ku so mummunan sakamako daga gidan yanar gizonku ba. Don haka, gwada shawarwarin da ke ƙasa ba kawai don haɓaka buƙatun ku na WordPress ba har ma don tabbatar da cewa kuna da ingantaccen juzu'i.

Tukwici 1: tabbatar da cewa maziyartan gidan yanar gizon ku za su iya samun abin da suke nema a cikin fafutuka. Wannan zai taimaka musu su amince da shafinku.

Tukwici 2: Ci gaba da bayyana abubuwan da ba a iya gani ba. Wannan yana nufin cewa kada ku cika gidan yanar gizonku tare da buguwa kamar yadda suke bayyana kusan kowane bangare na gidan yanar gizon.

Tukwici 3: Yi nazarin sassan gidan yanar gizon ku inda baƙi ke karkata zuwa ƙarin lokaci. Maiyuwa ba abu mai kyau ba ne a sanya buƙatu a ɓangaren gidan yanar gizon inda akwai ƙimar billa mafi girma.

Tukwici 4: yawanci ana cewa “abubuwa masu daɗi idan gajere suna da daɗi sau biyu”. Tabbatar cewa kun daidaita filaye zuwa mafi ƙarancin yuwuwar lokacin tattara jagora.

Tukwici5: Yi hankali da ƙwarewar na'urar tafi da gidanka ta yadda popup ɗin ba zai 'shanye' ainihin bayanan da suka dace ta hanyar rufe dukkan allo ba.

Tukwici 6: sa ku ci gaba da gwada fafutukan ku don ganin ko komai game da shi yana da kyau.

Mafi kyawun plugins popup na WordPress

Saboda yadda aka keɓance su da kuma sakamakon sassauƙar su, da yawa sune lambobi na plugin ɗin WordPress wanda mutum zai iya zaɓa daga. Dole ne mutum ya yi taka tsantsan yayin zabar kayan aikin bugu na WordPress don zaɓar wanda ya dace. Za ku ga yana da ban sha'awa don sanin cewa plugin ɗin fassarar WordPress, ConveyThis , ya dace da duk abubuwan da ake buƙata.

Ba tare da ɓata lokaci mai yawa ba, bari mu nutse cikin tattaunawa na 5 WordPress popup plugin waɗanda suka fi kyau kuma waɗanda suke ko dai kyauta ko biya.

  1. Hustle:
Mai taken 122

A halin yanzu, sama da 90,000 masu aiki na Hustle sun faru akan intanit. Kamar yadda kuke gani a cikin hoton da ke sama, yana taimakawa tare da tallan imel, tsararrun jagora, gina fom ɗin imel, da sarrafa fashe-fashe. Abu ne mai sauƙi da sauƙi don ƙirƙira, ƙirƙira da keɓancewa a cikin ƴan mintuna kaɗan kuma bayan wasu dannawa kowane ɓangaren popup ɗin ku. Shin launi, salo, font ko wanene? Zai sarrafa duka.

Wasu daga cikin siffofinsa sune:

  • Nuna motsin rai lafiya.
  • Dashboard mai sauƙin sarrafawa.
  • Yana da haɗin kai tare da wasu masu samar da sabis na imel kamar Kamfen Monitor, Sendy, Contact Constant, ƙungiyoyin MailChimp, Aweber da sauransu.
  • Editocin ƙira waɗanda aka gina su don sauƙi da sauƙi na keɓancewa.
  • Samfuran tallace-tallace da aka shirya.

Kuna iya samun wannan plugin ɗin kyauta amma don jin daɗin ƙarin fasalulluka za ku iya samun ƙima.

2. Optin Monster:

Mai taken 13

OptinMonster yana ɗaya daga cikin mashahuri kuma mai ƙarfi WordPress plugin jujjuyawa popup. Yana taimakawa wajen ginawa da haɓaka lissafin imel ɗinku cikin sauƙi. Wasu daga cikin abubuwan ban sha'awa na OptinMonster sune:

  • Ƙirƙirar ƙayyadaddun bugu na wayar hannu waɗanda za a nuna su kawai lokacin da ake amfani da wayoyin hannu, phablet da allunan don shiga gidan yanar gizon.
  • Kuna iya keɓance fitowar fafutuka bisa wasu sashe, shafuka, alamomi, ko URLs.
  • Ƙirƙirar fafutuka na musamman don WooCommerce daidai da abin da baƙi na dandalin woocommerce ke da su a cikin kurusansu.
  • Yin amfani da shirye-shiryen fafutuka waɗanda za su fito ne kawai a ranakun da lokutan da aka tsara. Wannan zai fi dacewa da lokacin hutu.
  • Nasarar rubutun bibiyar buƙatun buɗaɗɗen buƙatun don inganta fafutuka na gaba.

OptinMonster yana ba da gwajin kyauta ga masu amfani amma idan ba ku son plugin ɗin, koyaushe kuna iya samun kuɗi wanda shine 100% tare da kwanakin 14 na farko na shigarwa.

3. Elementor Pro:

Mai taken 14

Sama da rukunin yanar gizon WordPress miliyan 1 suna amfani da Elementor don gina rukuninsu. Shahararren mai gina shafin WordPress ne kuma mai ƙarfi kuma ana iya amfani da shi don gina pop ta amfani da fasalulluka na Elementor.

Tare da Elementor, zaku iya ƙirƙira da gina bugu akan gidan yanar gizonku na WordPress waɗanda ke da mu'amala da ban sha'awa. Duk da haka, ga wasu fitattun siffofinsa:

  • Ingantacciyar ƙwarewar mai amfani (UX) inda ake amfani da fom don yin hulɗa tare da fafutuka.
  • A sauƙaƙe kuma a sauƙaƙe haɗawa tare da yawancin kayan aikin kan layi da aka fi so.
  • Ƙirƙirar faɗowa ta hanyar ƙirƙirar menu.
  • Kama jagora.
  • Barka da tabarma wanda ke nuna fitattun fitattun allon allo waɗanda ke sauƙin gani ga maziyartan gidan yanar gizon ku yayin saukowa a rukunin yanar gizon.
  • Ability don gina popups daga karce ta amfani da ba rikitarwa dubawa.

Fara daga $49 a shekara zuwa cikakken kunshin $199 a kowace shekara, Elementor yana ba da fasaloli daban-daban waɗanda ke taimaka muku haɓaka faɗuwar ku. Koyaya, idan ba ku gamsu da kayan aikin Elementor ba a cikin kwanaki 30 na farko na shigarwa, kuna da gata don dawo da kuɗin ku.

4. MailOptin:

Mai taken 15

Popups waɗanda aka tsara da kyau, kira zuwa ayyukan da aka gina da kyau, banners waɗanda aka ƙera a hankali, da siffofin da aka gina su da ƙarfi su ne aikin filogi na MailOptin. Yana iya ƙyale ka ƙirƙiri banners da fom waɗanda ke da alaƙa kai tsaye zuwa imel ɗin ku. Wasu daga cikin siffofinsa sune:

  • Abu ne mai sauƙi da sassauƙa don ƙara banner ko fam ɗin sa hannu na bugu don kowane mai nuna dama cikin sauƙi akan gidan yanar gizon ku.
  • Yana ba ku damar samun ma'auni masu mahimmanci don haɓaka dabarun tsara jagoran ku.
  • Karɓar sanarwar imel nan da nan bayan tuba.
  • Ƙara rayarwa a matsayin ɓangare na fasalulluka ƙira.
  • Yana da tasirin rayarwa na CSS3 sama da 30 don kama hankalin maziyartan gidan yanar gizon ku.

Farashin MailOptin ya tashi daga $79 zuwa sama kowace shekara.

5. Mai yin Popup:

Mai taken 16

Popup Maker, ɗayan shahararrun zaɓi na masu amfani da WordPress yana da shigarwa sama da 600,000. Abin da ke sa kit ya fi shahara shine gaskiyar cewa tana ba da sigar kyauta.

Wasu daga cikin siffofinsa sune:

  • Sauƙi mai sauƙi wanda ke taimakawa don ƙirƙirar bugu
  • Za ka iya amfani da daban-daban zažužžukan popup kamar banner, zamewa a popups da dai sauransu.
  • Ƙirƙirar lambobin sadarwa.
  • Haɗin kai tare da mafi yawan shahararrun plugins.

Sigar ta da ake biya tana zuwa a matsayin ƙasa da $16 a kowane wata kodayake akwai sigar sa kyauta.

Dalilan da ya kamata ku fassara muku fafutukan WordPress

Ba za ku so ku bar fitowa fili ba tare da fassara su ba lokacin da aka riga aka fassara gidan yanar gizon ku zuwa harsuna daban-daban. Lokacin da aka fassara duk abin da ke cikin gidan yanar gizonku ciki har da fafutuka, baƙi na gidan yanar gizon ku za su ji daɗin gogewa mara kyau ta amfani da gidan yanar gizon ku.

Hakanan zaku iya haɓaka haɓaka kasuwancin ku ta hanyar gina jagora kuma ana iya samun wannan ta hanyar faɗowa da banners. Lokacin da wannan ya faru, ko da canjin canjin ku zai ƙaru.

Hakanan wani bangare ne na jin daɗin manyan damammaki a kasuwannin duniya lokacin da kuke da cikakken jerin abokan ciniki na imel a duk faɗin duniya kuma za ku ma rage yawan watsi da katuka.

Yadda ake fassara fafutukan ku da ConveyThis

Mai taken 17

Yana da sauƙi kuma mai sauƙi don fassara gidan yanar gizonku na WordPress lokacin da kuke amfani da ConveyThis. Wannan saboda ta atomatik, ConveyThis yana da ikon gano kowane abun ciki na gidan yanar gizon koda kuwa gidan yanar gizon tushen plugin ɗin WordPress ne. Gabaɗaya za a fassara su zuwa harsuna daban-daban.

Ba kwa buƙatar yin aikin ƙoƙarin shigar da ConveyThis akan gidan yanar gizon ku na WordPress kuma zaku iya keɓance maɓalli mai sauƙi wanda ke ba da manufar sauyawa tsakanin harshe akan shafukan gidan yanar gizon ku.

Bayan shigar da kayan aikin bugu na WordPress ɗin da kuka zaɓa, ƙirƙirar yaƙin neman zaɓe na farko a cikin yaren tushen. Daga can, bi matakan da ke ƙasa don fassara shi da ConveyThis:

  • A kan ku gidan yanar gizon WordPress, fara shigar da ConveyThis Plugin . Sannan kunna shi.
  • A kan dashboard ɗin ku na WordPress je zuwa ConveyThis.
  • Ba da maɓallin API ɗin ku a cikin filin da ake da shi.
  • Zaɓi harshen tushen gidan yanar gizon ku da harsunan da kuke son ƙarawa zuwa rukunin yanar gizonku. Bayan haka zaɓi ajiyewa.

Shi ke nan!

Don fassara fassarori? Kasance cikin hutawa. Babu buƙatar sake neman inda za a fassara su saboda an riga an fassara su saboda ConveyThis ya gano duk abubuwan ciki, gami da fafutuka, kuma ta fassara su duka ta atomatik.

Fara amfani da ConveyThis yau!

Bar

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama*