Buɗe Sadarwar Duniya tare da Gidan Yanar Gizon Google Translate don Fassarar Turanci

Yi Yanar Gizon Gidan Yanar Gizonku Mai Yarukan Yare a cikin Minti 5
Nuna wannan demo
Nuna wannan demo

Shirya don fassara gidan yanar gizon ku?

Yanar Gizon Google Translate don Turanci

Menene Google Translate?

Google Translate gidan yanar gizo ne wanda ke ba da sabis na fassara ga masu amfani a duk duniya. Gidan yanar gizon yana iya fassara rubutu, magana, hotuna, da shafukan yanar gizo tsakanin kowane haɗin sama da harsuna daban-daban 100. Ya zama kayan aiki mai mahimmanci ga mutanen da ke buƙatar sadarwa tare da mutanen da ke magana da wani harshe dabam.

Ƙwararren mai amfani na gidan yanar gizon yana sauƙaƙa wa kowa don amfani, ba tare da la'akari da ƙwarewar fasaha ba. Don amfani da sabis ɗin, kawai a buga ko liƙa rubutun da ake buƙatar fassarawa zuwa cikin filin shigarwa, zaɓi tushen da yarukan manufa, sannan danna maɓallin “Fassara”. Sa'an nan gidan yanar gizon zai samar da fassarar fassarar rubutun cikin daƙiƙa.

Google Translate kuma yana ba da fasalin sauti, wanda ke ba masu amfani damar sauraron lafazin rubutun da aka fassara. Wannan yana da amfani musamman ga mutanen da ke koyon sabon harshe kuma suke son yin amfani da furcinsu. Bugu da ƙari, gidan yanar gizon yana ba da wani fasalin da zai ba masu amfani damar loda hoto mai ɗauke da rubutu kuma a fassara shi zuwa harshen da ake so.

Dangane da daidaito, Google Translate yana amfani da algorithms na koyon inji don samar da fassarorin da suke daidai gwargwadon yiwuwa. Koyaya, yana da mahimmanci a tuna cewa ingancin fassarar na iya bambanta dangane da sarƙaƙƙiyar rubutun da nau'in harshe. A lokuta inda daidaito yake da mahimmanci, ana ba da shawarar koyaushe don sake duba rubutun ta wurin fassarar ɗan adam.

Google Translate kuma yana ba da aikace-aikacen hannu don na'urorin iOS da Android, wanda ke ba masu amfani damar fassara rubutu a kan tafiya. Ana samun app ɗin kyauta kuma yana ba da duk abubuwan da ake samu akan gidan yanar gizon, gami da ikon fassara rubutu, magana, da hotuna.

A ƙarshe, Google Translate hanya ce mai mahimmanci ga duk wanda ke buƙatar sadarwa tare da mutanen da ke magana da wani harshe daban. Ƙwararren masarrafar sa mai sauƙin amfani, fasalin sauti, da aikace-aikacen wayar hannu suna sanya shi isa ga mutane na kowane zamani da fasaha. Ko kuna balaguro zuwa ƙasashen waje, kuna gudanar da kasuwanci, ko ƙoƙarin sadarwa kawai tare da abokai da dangi, Google Translate kayan aiki ne mai mahimmanci wanda zai iya taimaka muku wargaza shingen harshe.

Fassarar Yanar Gizo, Ya dace da ku!

ConveyWannan shine mafi kyawun kayan aiki don gina gidajen yanar gizo masu harsuna da yawa

kibiya
01
tsari1
Fassara rukunin yanar gizon ku na X

ConveyThis yana ba da fassarori a cikin harsuna sama da 100, daga Afrikaans zuwa Zulu

kibiya
02
tsari2
Tare da SEO a cikin Zuciya

Fassarorin mu an inganta injin bincike don jan hankalin ƙasashen waje

03
tsari3
Kyauta don gwadawa

Shirin gwajin mu na kyauta yana ba ku damar ganin yadda ConveyThis ke aiki ga rukunin yanar gizon ku

Ingantaccen fassarorin SEO

Domin sanya rukunin yanar gizonku ya zama abin sha'awa kuma mai karɓuwa ga injunan bincike kamar Google, Yandex da Bing, ConveyThis yana fassara meta tags kamar Laƙabi , Kalmomi da Bayani . Hakanan yana ƙara alamar hreflang , don haka injunan bincike sun san cewa rukunin yanar gizonku ya fassara shafuka.
Don ingantattun sakamakon SEO, muna kuma gabatar da tsarin url ɗin mu na yanki, inda fassarar rukunin rukunin yanar gizonku (a cikin Mutanen Espanya misali) zai iya yin kama da wannan: https://es.yoursite.com

Don ɗimbin jerin fassarorin da ke akwai, je zuwa shafin Harsunanmu masu Tallafawa !

image2 sabis3 1
amintacce fassarorin

Sabbin fassarori masu sauri kuma masu dogaro

Muna gina manyan kayan aikin uwar garke da tsarin cache waɗanda ke ba da fassarorin kai tsaye ga abokin ciniki na ƙarshe. Tunda ana adana duk fassarori kuma ana ba da su daga sabar mu, babu ƙarin nauyi ga sabar rukunin yanar gizon ku.

Duk fassarorin an adana su cikin amintaccen tsaro kuma ba za a taɓa mika su ga wani ɓangare na uku ba.

Babu coding da ake buƙata

ConveyWannan ya ɗauki sauƙi zuwa mataki na gaba. Ba za a ƙara buƙatar coding mai wuya ba. Babu sauran musanya da LSPs (masu ba da fassarar harshe)ake bukata. Ana sarrafa komai a wuri guda amintacce. An shirya don turawa a cikin kamar mintuna 10. Danna maɓallin da ke ƙasa don umarni kan yadda ake haɗa ConveyThis tare da gidan yanar gizon ku.

hoto2 gida4