Hanyoyi 7 na Pro don Ƙwarewar WordCamp na gaba

Yi Yanar Gizon Gidan Yanar Gizonku Mai Yarukan Yare a cikin Minti 5
Nuna wannan demo
Nuna wannan demo
My Khanh Pham

My Khanh Pham

Ƙirƙirar Ƙwarewar Abubuwan Taron ku na WordPress

A lokacin tarona na farko don WordPress, na tsinci kaina a cikin wani yanayi da ban sani ba. Ba kamar duk wani taron kamfani ko tallace-tallace da na halarta a baya ba. Da alama kowa a wurin ya san juna kuma ana ta hira. Duk da yake wasu sun san da gaske, da sauri na gane cewa al'ummar WordPress sun yi kama da dangi mai girma da maraba, ko da yaushe a shirye suke don yin taɗi da taimaka wa sababbi.

Koyaya, shiga cikin aiki ya zama dole. Idan kuna da tambaya bayan gabatarwa, kada ku yi jinkirin yin tambaya! Damar wasu suna da tambaya iri ɗaya. Idan kana son yabon mai magana, ci gaba! Kuma idan kuna so ku tattauna abubuwan da kuka samu, ku kusanci mai magana a keɓe. Ko kai mai magana ne, mai tsarawa, ko sabon shigowa, kowa yana halartar waɗannan abubuwan da nufin koyo da haɓaka ƙwarewarsa.

795

Haɓaka Buɗe Taɗi: Mabuɗin Taro Nasara

796

A kowane ƙaramin taro, ko lokacin hutun kofi ne ko kusa da ƙofar shiga ko fita, yana da mahimmanci a bi wannan ƙa'ida: koyaushe barin isashen wuri don ƙarin mutum don shiga ƙungiyar. Kuma, lokacin da wani ya shiga, yi ƙoƙari don ƙirƙirar sarari don ɗaukar wani sabon shiga. Wannan hanyar tana haɓaka yanayin tattaunawa a buɗe, yana ba da ƙwarin gwiwa samar da kuɗaɗe na keɓancewa da ƙarfafa duk wanda ke kusa don shiga ko saurare kawai.

Tabbas, tattaunawa ta sirri tsakanin mutane biyu suna da wurinsu, amma waɗannan yanayi suna tasowa akai-akai, kuma yawancin muryoyin da za mu iya haɗawa da su, ƙarin haɓaka ƙwarewar ke zama. Hakanan yana haifar da yanayi na maraba inda sababbin shiga zasu ji daɗi kuma su shiga cikin tattaunawa.

Buga Ma'auni Dama: Tattaunawa da Gabatarwa a Abubuwan Taɗi

Da zarar an fitar da jadawalin taron, jin daɗin rashin jin daɗi ya taso: duk abin da ke da sha'awa! Akwai tattaunawa guda biyu masu jan hankali da ke faruwa a lokaci guda, taron bita mai ban sha'awa wanda ke yin kasada wanda zai sa ku rasa wani gabatarwar lokaci guda… Abin takaici!

Kuma shi ke ba ma la'akari da halin da ake ciki na samun shiga tattaunawa a kan kofi da kuma rashin son katse shi don halartar zaman da ka sanya hannu up for… Babu matsala! Ana yin rikodin duk gabatarwar kuma ana loda su akan WordPress.tv don kallo na gaba. Yayin da za ku iya yin hasarar hulɗar nan take da kuma damar yin tambayoyi kai tsaye ga mai magana, sau da yawa yana da fa'ida mai dacewa.

797

Samar da Mafi kyawun WordCamp: Magana da Sadarwa

798

Kada a yaudare ku da tunanin cewa ainihin taron WordCamp shine kawai hanyar sadarwa, shiga cikin tattaunawa, da saduwa da sababbin mutane. Ya wuce haka! Abubuwan gabatarwa suna taka muhimmiyar rawa, tare da masu magana da yawa suna kashe makonni na shirye-shirye don raba ɗimbin ilimi a cikin ƙayyadaddun lokaci. Hanya mafi dacewa da za mu iya nuna godiyarmu (la'akari da su ma masu aikin sa kai ne) ita ce mu cika kujeru da yawa da kuma amfana da fahimtarsu.

Ga wata shawara: shiga cikin tattaunawar da ba za ta fara ɗaukar sha'awar ku ba. Sau da yawa, mafi kyawun masu magana da gogewa masu lada suna fitowa daga wuraren da ba zato ba tsammani inda taken magana ko jigon magana ba zai yi kama da kai nan da nan ba. Idan ƙungiyar taron sun haɗa da magana, babu shakka yana da ƙima.

Matsayin Masu Taimakawa wajen Shirya WordCamp: Fahimtar Kuɗi

Shin kun taɓa yin tunani game da tasirin kuɗi na tsara WordCamp? Abincin kyauta da kofi ba wai kawai sihiri bane! Ana yinsa duka ta hanyar siyar da tikiti, waɗanda galibi ana yin farashi kaɗan gwargwadon yuwuwar, kuma musamman godiya ga masu tallafawa. Suna goyan bayan taron da al'umma kuma, a sake, suna samun rumfa… inda sukan bayar da ƙarin kayan kyauta!

ConveyWannan yanzu shine mai tallafawa WordPress na duniya. Shin kun fahimci abin da wannan ke nufi?

Don haka, idan kun sami kanku a wani taron da muke halarta, ku ji daɗi ku zo ku ce sannu. Har ila yau, yi amfani da damar da za ku ziyarci duk wuraren masu ba da tallafi, tambayi samfuran su, bincika tafiya zuwa taron, ko kuma idan kuna iya ɗaukar wasu kayan tallan su tare da ku.

799

Tafiya mara ƙarewa na WordCamp: Rarraba Ƙwarewa

800

Sau da yawa na ji cewa "WordCamp ba ya cika har sai kun raba abubuwan da kuka samu." Yin rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo na iya zama sabon salo, amma har yanzu yana da daraja. A nan ne ya kamata ku ba da tarihin tafiyarku: abubuwan gabatarwa masu mahimmanci, mutanen da kuka haɗu da su, sukar abinci, ko abubuwan ban sha'awa (wanda ya dace don rabawa) daga Bayan Party, wanda kuma ina ba da shawarar halarta.

Dukkanmu muna jin daɗin jin ta bakin wasu waɗanda suka halarci taron iri ɗaya da kuma koyan abubuwan da suka faru. Yi hulɗa tare da shafukan yanar gizo na mahalarta mahalarta kuma ku kula da waɗannan alaƙa, koda lokacin da kuka dawo kan kwamfutarka. WordCamps ba zai ƙare da gaske ba idan kun nutsar da kanku sosai.

Lura: ConveyWannan yana da daraja la'akari don fassara blog ɗin ku zuwa yaruka da yawa. Ji daɗin kwanaki 7 kyauta!

Shirya don farawa?

Fassara, fiye da sanin harsuna kawai, tsari ne mai rikitarwa.

Ta bin shawarwarinmu da amfani da ConveyThis , shafukanku da aka fassara za su ji daɗi tare da masu sauraron ku, suna jin ɗan asalin harshen da ake nufi.

Yayin da yake buƙatar ƙoƙari, sakamakon yana da lada. Idan kuna fassara gidan yanar gizo, ConveyThis na iya ajiye muku sa'o'i tare da fassarar injina ta atomatik.

Gwada ConveyWannan kyauta na kwanaki 7!

gradient 2