Gabatar da Isar da Wannan Sabis na Harsuna da yawa don Shawarwari na Hukumar

Yi Yanar Gizon Gidan Yanar Gizonku Mai Yarukan Yare a cikin Minti 5
Nuna wannan demo
Nuna wannan demo
My Khanh Pham

My Khanh Pham

Yin Amfani da Magani na ɓangare na Uku don Ingantaccen Ayyukan Ci gaban Yanar Gizo

Ƙungiyoyin ci gaban yanar gizo sukan yi amfani da aikace-aikacen taimako don biyan buƙatun abokan cinikinsu iri-iri. Sami ƙarin haske daga abun cikin mu na dijital wanda ke nuna Uros Mikic, jagora mai ƙarfi na Flow Ninja, fitacciyar hukumar Serbia, da kuma labarin da ke da alaƙa game da ingantaccen amfani da mafita na ɓangare na uku a cikin saitin ci gaban yanar gizo.

Yana da mahimmanci ba kawai don ƙware injiniyoyin aikace-aikacen taimako ba, har ma don koyon mafi kyawun gabatarwar sa ga tushen abokin cinikin ku da ingantaccen haɗin kai cikin shawarar kasuwancin ku azaman mahaɗan ci gaban yanar gizo ko ƙwararren mai zaman kansa.

Lallai, dabarun aiwatar da aikace-aikacen taimako na iya haɓaka ayyukan gidan yanar gizon ku, da haɓaka haɓakar kuɗin shiga, har ma da kafa ɗimbin ribar samun kuɗi mai wahala.

Labarinmu ya haɗa da taƙaitaccen bayanin bidiyon - "Haɗa Tallafin Harsuna da yawa a cikin Shawarar Kasuwancinku", kuma yana haɓaka shi tare da sharhi mai zurfi don mayar da hankali kan abubuwan da Uros Mikic ya bayar, wanda ya bayyana hikimarsa mai mahimmanci a matsayin shugaban zartarwa na Flow Ninja.

1021

Kewaya Kalubalen Harsuna da yawa a Ci gaban Yanar Gizo: Ra'ayin Duniya

1022

Ƙungiyoyin ci gaban yanar gizo da ƙwararrun ƙwararrun masu zaman kansu suna nufin isar da tsammanin abokan cinikinsu a cikin ƙayatarwa da aiki. Wata hukuma ta duniya kamar Flow Ninja, ta samo asali daga Serbia, tana hidima ga abokan ciniki daban-daban waɗanda ke godiya da wajibcin gina gidajen yanar gizon masu sauraro da yawa kuma don haka aka fassara su zuwa harsuna daban-daban. Uros ya ce, "Ƙaƙƙarfan kayan aikin fassarar yana ƙara ƙima".

Abokan ciniki galibi suna tsammanin wajibcin fassarar gidan yanar gizon. Duk da haka, wannan tsammanin ba shi da yawa a yankuna masu rinjaye, kamar Ingilishi a Arewacin Amirka. Girman yaruka da yawa ba safai suke nunawa a cikin taƙaicensu na farko.

Flow Ninja yana ba da shawarar ku yi la'akari da waɗannan tambayoyin lokacin fara ayyukan abokin ciniki: Shin abokin ciniki zai iya amfana daga gidan yanar gizon yaruka da yawa? Shin sabis ne mai yuwuwa don samarwa azaman mai haɓaka gidan yanar gizo ko ƙwararren mai zaman kansa? Shin ya dace a ba da shawarar kayan aikin fassarar ɓangare na uku?

Akwai yanayi guda uku da suka mamaye:

  1. Abokin ciniki ya mallaki gidan yanar gizon da ke akwai kuma yana neman sake fasalin sa ko ƙaura na fasaha. Flow Ninja ya ƙware a ƙaura zuwa dandamali kamar Webflow. Hukumar ta ba da shawarar yin amfani da damar da ake da ita na yaruka da yawa, tare da haɗa takamaiman harsunan cikin ƙa'idar.

  2. Abokin ciniki bashi da gidan yanar gizo amma yana da shirye-shiryen izgili da yaruka da yawa. Dabarar tana kwatanta yanayin da ya gabata, gami da yanayin yaruka da yawa a cikin bayarwa.

  3. Abokin ciniki yana farawa daga karce kuma ya tsallake buƙatun yaruka da yawa. A irin waɗannan lokuta, idan ya dace, Flow Ninja yana ba da shawarar haɗa fassarar gidan yanar gizon zuwa sabis ɗin da aka tsara, aiwatar da dabarun haɓakawa, nuna ƙwarewa, da kuma kafa kanta azaman ƙawancin haɓaka. Wannan tsarin zai iya zama yanke shawara a cikin tattaunawa tsakanin hukumomi da yawa. Abokan ciniki galibi suna ganin fassarar gidan yanar gizo a matsayin mai rikitarwa kuma suna shakkar aiwatar da wannan sashin da kansu. Mai haɓakawa ko mai zaman kansa yakamata ya kimanta buƙatun wannan ƙarin sabis, mafi kyawun aiwatarwarsa, da ingantattun harsunan da zasu haɗa.

Daidaita Maganganun Harsuna da yawa cikin Ci gaban Yanar Gizo: Bayanin Dabaru

A matsayin wurin tuntuɓar hukumomin ci gaban yanar gizo da ƙwararrun ƙwararru masu zaman kansu, koyaushe ina yin tambayoyi game da sarrafa ayyukan fassara da yawa da daftarin abokin ciniki. Hukumomi suna buƙatar yin la'akari da wannan bisa tsarin aikin su da dangantakar abokin ciniki. Uros ya bayyana ingantattun dabarun da Flow Ninja ya dauka a cikin bidiyon.

Flow Ninja ya fi son samar da cikakkiyar zance, wanda ya ƙunshi farashin sabis ɗin fassarar. Uros ya jaddada nuna gaskiya, bayyana amfani da kayan aikin ɓangare na uku don fassarar da sauran fasalulluka, daidai da yarda da fasahar ginin rukunin yanar gizo kamar WordPress, Webflow, ko Shopify.

Yana da fa'ida don ware kuɗin da ke da alaƙa da kowane ɓangaren haɓaka kamar SEO, ƙirƙirar abun ciki, da fassarar. Game da fassarar, dole ne mutum yayi lissafin kowane ƙarin aiki don haɗa wannan fasalin. Misali, fassarar yare na al'ada yana ƙunshe da ƙarin ƙoƙarce-ƙoƙarce na hannu, yana nunawa a cikin fa'idar. Wannan kuma ya shafi harsuna masu rubutun dama-zuwa-hagu kamar Larabci, ko harsuna masu tsayin kalmomi kamar Jamusanci, suna buƙatar ƙarin aikin ƙira don gidan yanar gizon da aka fassara.

1023

Bayan kammala aikin, mai haɓakawa da abokin ciniki suna buƙatar daidaitawa kan tsarin aikin nan gaba. A zahiri suna da hanyoyi guda biyu:

  1. Bayarwa na lokaci ɗaya Wannan ya haɗa da mika gidan yanar gizon da aka shirya don amfani ga abokin ciniki, wanda sai ya sarrafa shi da kansa. Sa'an nan abokin ciniki ya ɗauki kuɗin biyan kuɗin sabis na fassarar. Flow Ninja yawanci yana ɗaukar wannan tsarin, yana ƙetare yuwuwar abubuwan biyan kuɗi. Suna biyan abokan ciniki don sabis na fassarar a matsayin wani ɓangare na aikin kuma suna ba su damar sarrafa biyan kuɗi na dogon lokaci.

  2. Taimako na Ci gaba Wannan hanya ta dace da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun fasaha kuma ta haɗa da bayar da tallafi mai gudana ta hanyar fakitin kulawa. Anan, hukumar ta yi tsokaci game da ƙirƙirar gidan yanar gizon da tallafi na gaba don yuwuwar gyare-gyare, har ma bayan bayarwa. Dangane da abun ciki da sarrafa fassarar, wannan ya haɗa da gyara fassarori da tabbatar da ingantaccen SEO na harsuna da yawa.

A ƙarshe, Uros yana ƙarfafa hukumomin ci gaban yanar gizo da masu zaman kansu don ba da fassarar gidan yanar gizo azaman sabis na musamman, kamar SEO, ƙirƙirar abun ciki, da sauransu. Wannan ƙarin sabis ɗin na iya bambanta hukuma sosai daga masu fafatawa. Don haka, yi la'akari da faɗaɗa abubuwan ba da sabis ɗin ku don haɗawa da “Fassara Gidan Yanar Gizo”.

Yin amfani da Flow Ninja a matsayin tunani, mun ga cewa hukumomi da masu zaman kansu za su iya ƙara ayyukan su tare da hanyoyin magance harsuna da yawa, haɓaka kudaden shiga da kuma kafa hanyoyin samun kudin shiga akai-akai. Koyaya, yana da mahimmanci don tantance buƙatun abokin ciniki don gidan yanar gizon yaruka da yawa da haɗin waɗannan hanyoyin, tabbatar da gaskiya da inganci.

Shirya don farawa?

Fassara, fiye da sanin harsuna kawai, tsari ne mai rikitarwa.

Ta bin shawarwarinmu da amfani da ConveyThis , shafukanku da aka fassara za su ji daɗi tare da masu sauraron ku, suna jin ɗan asalin harshen da ake nufi.

Yayin da yake buƙatar ƙoƙari, sakamakon yana da lada. Idan kuna fassara gidan yanar gizo, ConveyThis na iya ajiye muku sa'o'i tare da fassarar injina ta atomatik.

Gwada ConveyWannan kyauta na kwanaki 7!

gradient 2