Yadda COVID ke Tasirin Halayen Mabukaci: Magani don Kasuwanci

Yi Yanar Gizon Gidan Yanar Gizonku Mai Yarukan Yare a cikin Minti 5
Nuna wannan demo
Nuna wannan demo
Alexander A.

Alexander A.

Makomar Halayen Mabukaci a Bayan Zaman Lafiya

Tasirin cutar ta COVID-19 na ci gaba da mamaye tattalin arzikin duniya, yana mai da shi ƙalubale don hasashen lokacin da za mu koma ma'anar "al'ada." Koyaya, ko yana ɗaukar watanni shida ko shekaru biyu, akwai lokacin da gidajen cin abinci, wuraren shakatawa na dare, da dillalai na zahiri zasu iya sake buɗewa.

Duk da haka, canjin halin yanzu a cikin halayen mabukaci bazai zama na ɗan lokaci ba. Madadin haka, muna shaida juyin halitta wanda zai sake fasalta yanayin kasuwancin duniya a cikin dogon lokaci. Don fahimtar abubuwan da ke faruwa, dole ne mu bincika alamun farko na canje-canjen ɗabi'a, gano abubuwan da ke tasiri halayen mabukaci, kuma mu tantance ko waɗannan abubuwan za su ci gaba.

Abu ɗaya tabbatacce ne: canji yana nan kusa, kuma dole ne 'yan kasuwa su sani kuma su daidaita dabarun su daidai.

Me ke tasiri halin mabukaci?

Halin mabukaci yana samuwa ta hanyar abubuwan da ake so, dabi'un al'adu, da tsinkaye, da kuma abubuwan tattalin arziki, zamantakewa, da muhalli. A cikin rikicin da ake ciki, duk waɗannan abubuwan suna cikin wasa.

Daga mahallin muhalli, matakan nisantar da jama'a da kuma rufe kasuwancin da ba su da mahimmanci sun canza tsarin amfani sosai. Tsoron da ke tattare da wuraren taruwar jama'a zai ci gaba da rage kashe kudade, duk da saukin hani da tattalin arziki ke sake budewa a hankali.

Ta fuskar tattalin arziki, hauhawar rashin aikin yi da kuma tsammanin tsawaita koma bayan tattalin arziki zai haifar da rage kashe kudade na hankali. Saboda haka, masu amfani ba kawai za su kashe ƙasa ba amma har ma su canza dabi'ar kashe kuɗi.

Me ke tasiri halin mabukaci?
Alamun farko da abubuwan da suka kunno kai

Alamun farko da abubuwan da suka kunno kai

A wannan shekara, eMarketer ya yi hasashen cewa kasuwancin e-commerce zai kai kusan 16% na tallace-tallacen dillalan duniya, wanda ya kai kusan dala tiriliyan 4.2. Duk da haka, ana iya sake duba wannan kiyasin. Forbes ya yi hasashen cewa haɓakar yanayin masu amfani da ke jujjuya hanyoyin dijital zai ci gaba fiye da bala'in cutar, yana haifar da haɓaka kasuwancin e-commerce.

Masana'antu irin su gidajen abinci, yawon shakatawa, da nishaɗi sun yi tasiri sosai, amma kasuwancin suna daidaitawa. Gidajen abinci waɗanda bisa ga al'ada suka dogara da sabis na cin abinci sun rikide zuwa masu bayarwa, kuma sabbin hanyoyin, kamar sabis na isar da kuɗin pint, sun bayyana.

Sabanin haka, wasu nau'ikan samfura, kamar na'urorin lantarki, lafiya da kyau, littattafai, da sabis na yawo, suna fuskantar haɓakar buƙata. Rushewar sarkar samar da kayayyaki ya haifar da karancin haja, lamarin da ya sa masu amfani da yawa yin siyayya ta kan layi. Wannan motsi zuwa siyan dijital yana ba da ƙalubale da dama ga kasuwancin duniya.

Damar e-kasuwanci

Yayin da al'amuran sarkar samar da kayayyaki na yanzu ke haifar da kalubale ga kasuwancin e-commerce na kan iyaka a cikin gajeren lokaci, hangen nesa na dogon lokaci yana da kyau. Haɓaka halayen sayayya ta kan layi, wanda tuni ke haɓaka, cutar za ta ƙara haɓaka. Dillalai suna buƙatar kewaya halin rashin tabbas na tattalin arziƙin na yanzu yayin da suke amfani da ainihin damar da ke gaba.

Don kasuwancin har yanzu ba su rungumi kasuwar dijital ba, yanzu shine lokacin da za a yi aiki. Ƙirƙirar gidan yanar gizon kasuwancin e-commerce da daidaita ayyukan kasuwanci don ayyukan bayarwa na iya zama mahimmanci ga rayuwa. Hatta samfuran bulo-da-turmi na gargajiya, kamar Heinz tare da sabis ɗin isar da saƙon "Heinz zuwa Gida" a Burtaniya, sun ɗauki wannan matakin.

Damar e-kasuwanci

Inganta ƙwarewar dijital

Ga waɗanda suka riga suna aiki da dandamali na e-kasuwanci, haɓaka kyauta da samar da keɓaɓɓen ƙwarewa ga masu amfani shine mafi mahimmanci. Tare da raguwar haɓakar siyayya da karuwar adadin masu siyayya ta kan layi, kantin sayar da kayan gani, zaɓuɓɓukan biyan kuɗi daban-daban, da abun ciki da aka keɓe sune mahimman kayan abinci don nasara.

Ƙaddamarwa, gami da fassarar gidan yanar gizon, tana taka muhimmiyar rawa. Ko da a halin yanzu yana aiki da farko a kasuwannin cikin gida, kasuwancin suna buƙatar yin la'akari da yuwuwar gaba da kuma kula da sassan abokan ciniki daban-daban. Rungumar hanyoyin magance harsuna da yawa kamar ConveyThis don fassarar gidan yanar gizo zai sanya kasuwanci don samun nasara a cikin sabon yanayin kasuwanci.

Abubuwan da ke faruwa na dogon lokaci

Hasashe game da komawa zuwa "al'ada" ba shi da amfani idan aka yi la'akari da yanayin rikice-rikice. Koyaya, a bayyane yake cewa canje-canjen halayen masu amfani zasu wuce cutar da kanta.

Yi tsammanin canji mai ɗorewa zuwa dillalan "marasa ƙarfi", tare da masu amfani da ƙara rungumar danna-da-tattara da zaɓuɓɓukan bayarwa akan siyayya ta zahiri. Kasuwancin e-commerce na cikin gida da na kan iyaka za su ci gaba da hauhawa yayin da masu amfani suka rungumi dabi'ar amfani da yanar gizo.

Shirye-shiryen wannan sabon yanayin kasuwanci zai zama ƙalubale, amma daidaita kasancewar ku ta kan layi don kula da masu sauraron duniya zai zama mahimmanci. Ta hanyar yin amfani da hanyoyin magance harsuna da yawa kamar ConveyThis don fassarar gidan yanar gizon, kamfanoni na iya sanya kansu don yin nasara a cikin "sabon al'ada."

Tasirin dogon lokaci
Ƙarshe

Kammalawa

Waɗannan lokuttan ƙalubale ne, amma tare da matakan da suka dace da hangen nesa, kasuwanci na iya shawo kan matsalolin da ke gaba. A taƙaice, tuna da MAP:

→ Saka idanu: Kasance da sani game da yanayin masana'antu, dabarun fafatawa, da fahimtar abokin ciniki ta hanyar nazarin bayanai da haɗin gwiwar abokin ciniki.

→ Daidaita: Kasance mai kirkire-kirkire da kirkire-kirkire wajen daidaita hadayun kasuwancin ku zuwa halin da ake ciki.

→ Tsara gaba: Yi hasashen sauye-sauye bayan annoba a cikin halayen mabukaci da kuma tsara dabarun ci gaba a masana'antar ku.

Shirya don farawa?

Fassara, fiye da sanin harsuna kawai, tsari ne mai rikitarwa.

Ta bin shawarwarinmu da amfani da ConveyThis , shafukanku da aka fassara za su ji daɗi tare da masu sauraron ku, suna jin ɗan asalin harshen da ake nufi.

Yayin da yake buƙatar ƙoƙari, sakamakon yana da lada. Idan kuna fassara gidan yanar gizo, ConveyThis na iya ajiye muku sa'o'i tare da fassarar injina ta atomatik.

Gwada ConveyWannan kyauta na kwanaki 7!

gradient 2