Shawarwari na SEO don Shafukan Yanar Gizon Harsuna da yawa: Haɓaka Ci gaban Duniya tare da ConveyThis

Haɓaka isar ku ta duniya tare da shawarwarin SEO don shafukan yanar gizo masu yare da yawa daga ConveyThis, haɓaka hangen nesa na kan layi.
Nuna wannan demo
Nuna wannan demo
takenmultilseo 2020 05 13 18.37.43

A cikin duniyar duniya a zamanin yau, ko da menene kasuwancin ku ya dogara da shi, fasaha na taka muhimmiyar rawa don cimma burin tallan ku. Ko muna son kaiwa sabuwar kasuwa a cikin ƙasarmu ko muna ƙoƙarin ƙoƙarin samun adadin mutane fiye da masu fafatawa, bayyana abin da samfur ɗinku ko sabis ɗin ku ke game da kuma a zahiri, barin masu sauraron ku da sauri su sani game da ku da sauri. , hanya mai sauƙi da inganci yana da mahimmanci. Kowace rana akwai mutane da yawa waɗanda ke yin la'akari da ɗaukar kasuwancin su daga yanayin gida zuwa na duniya godiya ga fasaha wanda hakan ya sa ya yiwu lokacin da suka yanke shawarar kafa gidan yanar gizon.

Da zarar ka ƙirƙiri gidan yanar gizon da ya dace don kasuwancin ku, ya kamata ya sami asali da mahimman bayanai don duka biyun, abokan cinikin ku na yau da kullun da masu yuwuwa, amma ta yaya suke samun gidan yanar gizon ku? Wannan shine lokacin da Inganta Injin Bincike (SEO) ke taimakawa; idan yazo da shafin yanar gizon abokantaka na SEO har ma da sunan yankin yana da mahimmanci, inganci da yawan zirga-zirga zuwa gidan yanar gizon ku ana nufin inganta su ta hanyar sakamakon binciken injiniya na kwayoyin halitta.

Ingancin zirga-zirga yana da alaƙa da mutanen da suke ziyartar gidan yanar gizonku da gaske saboda suna da sha'awar samfur ko sabis ɗinku da gaske. Harkokin zirga-zirga yana inganta da zarar gidan yanar gizon ko bayanai za a iya samu a kan shafukan sakamakon binciken (SERPs). Kuna iya siyan tallace-tallacen da aka biya ko zirga-zirgar ababen hawa waɗanda ba a biya su ba, sun fito ne daga shafukan sakamakon bincike (SERPs).

Yanar Gizo mai harsuna da yawa
Source: google.com

Na farko, muna da gaskiyar isa ga mafi yawan masu sauraro zuwa gidan yanar gizon mu kuma na biyu, muna da mahimmin mahimmancin wannan labarin, gidan yanar gizon harsuna da yawa inda za mu iya amfani da dabarun SEO.

Menene Yanar Gizon Yanar Gizo Multilingual Seo?


Inganta abun ciki na gidan yanar gizon ku a cikin yaruka daban-daban don samun shi a wasu ƙasashe da sabuwar kasuwa. Idan ana maganar inganta shafin zuwa harsuna da dama, ya kamata mu lura cewa duk da cewa Ingilishi harshe ne na gama-gari kuma ana amfani da shi a duk duniya, ko da lokacin da muka yi niyya ga ɗaya daga cikin ƙasashen da ke magana da Ingilishi, kamar Amurka, akwai masu sauraro da yawa waɗanda ke yin amfani da su. maiyuwa ba su zama ɗan asalin Ingilishi ba kuma ko da sun san yaren, za su fi son yin karatu a cikin yarensu na asali kamar Sifen, Faransanci, Creole, da sauransu.

Fassara Google zai ba masu magana da Ingilishi damar fahimtar gidan yanar gizonku ko shafin yanar gizonku na WordPress amma za a samar da kyakkyawan sakamako daga dabarun SEO na harsuna da yawa. Kamar kowane dabarun SEO, yana da mahimmanci ku san abokan cinikin ku, halayen binciken su, yaren asali ko yarukan da za su yi amfani da su.

Da zarar ka yanke shawarar wanda kake son masu sauraron ku ya zama bayan yin la'akari da abin da aka ambata a baya, game da maƙasudin harshe, lokaci ya yi da za ku yi la'akari da wasu abubuwan da za su taimaka muku fahimtar halayen intanet a cikin ƙasar da ake nufi, kamar:

  • Kafofin watsa labarun da tasirin sa akan SEO
  • Hanyoyin baya da kuma yadda ake gina ƙarin akan kasuwannin harsuna da yawa
  • Dabarun abun ciki, shin zai yiwu a raba sabon abun ciki a wata ƙasa dabam?
  • Sanya idanu akan kididdigar Google, ba wai kawai gano mutanen da ke duba gidan yanar gizon ku ba har ma daga inda suka fito
  • Idan kuna gudanar da kantin sayar da kan layi, kuna iya yin la'akari da kuɗin idan samfurin ku ya dace da tsammanin kasuwannin duniya da dabarun SEO na gida.
  • Sunan yankinku, wannan shine zai zama “fuskar” alamarku ga sauran ƙasashen duniya, kodayake kuna iya yin la’akari da fassararsa, dangane da zaɓin sunan ku, zai kasance da sauƙi ga wasu masu magana da harshe su gane shi.
  • Shafukan sakamakon injin bincike (SERPs), yi la'akari da nau'ikan binciken Google daban-daban don nemo bayanan ku kuma duba yadda yake neman wata kasuwa daban.

Da zarar an ƙirƙiri gidan yanar gizon ku da abun ciki, a bayyane yake cewa kuna son mutane su same shi kuma waɗannan abubuwa ne masu mahimmanci da yakamata ku kiyaye:

URLs : lokacin da aka bincika abun ciki, yana da mahimmanci kada ya bayyana a cikin URLs da yawa saboda wannan zai iya rage darajar ku a matsayin wani ɓangare na hukuncin abun ciki da sauransu. Don guje wa hukunci, Google yana ba da shawarar keɓe URL wanda ya haɗa da alamar harshe, misali, yanki mai sunan www.yourdomain.com a ƙasarku ana iya kiransa www.yourdomain.com/es/ a cikin ƙasashen Mutanen Espanya idan ɗaya daga cikin Waɗannan su ne masu sauraron ku.

Tsarin yankin ya dogara da ka ƙirƙira shi, yana iya zama babban yanki mai girma: yourdomain.es, azaman yanki: es.yourdomain.com ko azaman babban directory yourdomain.com/es/.

Hrelang Tags : bayar da mafita na fasaha don rukunin yanar gizon da ke da irin wannan abun ciki a cikin yaruka da yawa. Anan injunan bincike suna aika mutane zuwa abubuwan cikin harshensu. Tabbas wannan zai taimaka wajen tantance harshen gidan yanar gizon da kuma yankin da ya kamata a same shi.

Ana iya ƙara tags a sashin kai na shafin, ta amfani da misalin da ya gabata, makasudin shine masu magana da Sipaniya mai yiwuwa daga Guatemala, alamar hrelang zai yi kama da haka:

Lokacin da makasudin ba shine takamaiman ba, ana iya amfani da halayen hreflang don isa yankuna da yawa, wanda zai iya zama mai rikitarwa amma yana yiwuwa tare da ɗan taimako daga hanyoyin fassara kamar ConveyThis .

Harshe ɗaya ko Harsuna da yawa?

A wasu lokuta kana iya tunanin wasu sassan gidan yanar gizon ba sa buƙatar a fassara su zuwa harshen da ake nufi, ga wasu shawarwari:
– Yayin da ake fassarar babban abun ciki, mashigin kewayawa yana cikin yaren asali
– Abubuwan da aka samar da mai amfani kamar taron tattaunawa, tattaunawa da sharhi ana fassara su zuwa harsuna daban-daban.

Harsuna da yawa akan shafi ɗaya na iya zama da ban sha'awa kuma tabbas suna shafar ƙwarewar da masu amfani za su samu lokacin da suka kalli gidan yanar gizon ku. Kodayake Google ya ba da shawarar kada a yi amfani da fassarorin gefe da gefe, abu ne da za a yi la'akari da shi a cikin al'amuran misali, wurin koyon harshe.

Dole ne in fassara abun ciki na kawai? Gaskiyar ita ce metadata ɗinku zai taimaka muku matsayi mafi kyau a cikin kasuwar da kuke so, sabuwar ƙasa. Wannan tsari zai buƙaci fiye da fassarar metadata kawai, kuna buƙatar yin aiki akan bincike mai mahimmanci na wannan sabuwar kasuwa da kuke hari saboda kalmomi daga ainihin gidan yanar gizonku na iya bambanta a wannan sabuwar kasuwa. Shafuka kamar Ahrefs da Ubersuggest sun yi bitar kalmomin da aka shigar da bambanci da ƙasar da aka zaɓa kuma suna taimakawa wajen samun kyakkyawar fahimtar abin da mutane ke nema a waɗannan ƙasashe.

Ba asiri ba ne cewa gidan yanar gizo mai amsawa da sauri shine mafarkin gaskiya ga kowane mai amfani, duk mun sami wannan kwarewar gidan yanar gizon da ke ɗauka har abada don yin lodi da wanda zai ɗauki kawai seconds don nuna dukan bayanai. , Dangane da kwarewarmu kuma ba tare da ƙwararrun masana ba, za mu iya tabbatar da lokacin da gidan yanar gizon ku ke ɗauka yana rinjayar matsayin ku don injunan bincike kuma ba shakka, zirga-zirgar gidan yanar gizon ku zai samu.

Akwai dabaru don taimakawa gidan yanar gizona yayi sauri?

– inganta girman hotunan ku
– saita caching browser
– shafi caching kunna plugin
– aiwatar da hanyar sadarwar isar da abun ciki (CDN) tare da gidan yanar gizon ku
- rage JavaScript da CCS

Duk waɗannan shawarwarin na iya zama kamar fasaha sosai ga waɗanda ba su san ainihin batun ba amma koyaushe akwai taimako da dandamali kamar WordPress tare da isassun plugins don sauƙaƙe aikin, aiwatar da waɗannan haɓakawa don ƙirƙirar gidan yanar gizo mai kyau don kowane nau'in kasuwanci.

Wasu plugins na gama gari don haɓakawa da sauri don gidajen yanar gizon da aka ƙirƙira akan WordPress na iya zama: WP Rocket, Perfmatters, WP Fastest Cache, WP Super Cache, WP Super Minify da sauransu.

Wasu masana suna ba da shawara don duba shirin ku. A cikin asusun ajiyar kuɗi mai arha, gidan yanar gizon ku da ɗaruruwan ɗaruruwan suna raba albarkatun sabar iri ɗaya, idan wannan bai yi kama da kyakkyawan tsari a gare ku ba, yi la'akari da sadaukarwar sadaukarwa wanda ke ba ku VPS ko Virtual Private Server inda sabobin da yawa ke gudanar da nasu tsarin aiki. .

A ƙarshe, zamu iya nuna mahimmancin farko, ƙirƙirar gidan yanar gizon kusan kowane nau'in kasuwanci ko sabis, na biyu kuma, haɗin yanar gizon yanar gizon harsuna da yawa ke wakilta daga kasuwancin ku zuwa kasuwar da kuke so da kuma duniya, gami da rawar da dabarar SEO da ta dace da yaruka da yawa ke da ita a cikin wannan tsari.

Ka tuna koyaushe yin bincike akan abin da kasuwar kasuwancin ku ke nema, sanin mai amfani da ku yana sa tsarin ƙirƙirar dabarun sauƙi tunda wasu abubuwan da aka ambata a baya zasu shafi zirga-zirga akan gidan yanar gizon ku. Ka tuna da manufar harshe, alamun herflang, fassarorin shafuka da metadata, haɓaka sauri, plugins, da kuma albarkatun da za ku iya samun ƙarin game da waɗannan batutuwa.

Yana da mahimmanci a ambaci rubutun ConveyWannan shafin yanar gizon , wanda a ciki zaku sami ƙarin bayani game da fassarar gidan yanar gizon ku zuwa takamaiman yaruka, fassarorin fassarar da kuma batutuwan da zasu taimaka muku haɓaka ƙirƙirar gidan yanar gizon ku, aiki da sanyawa.

Sharhi (1)

  1. Drape Diva
    Maris 30, 2021 Amsa

    Labarun masu inganci sune mahimmanci don zama mai da hankali ga masu amfani
    ziyarci shafin yanar gizon, abin da wannan gidan yanar gizon ke bayarwa ke nan.

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama*