Haɓaka tallace-tallacen ku akan Shopify tare da waɗannan Hanyoyi huɗu Ta amfani da ConveyThis

Haɓaka tallace-tallacen ku akan Shopify tare da waɗannan hanyoyi guda huɗu ta amfani da ConveyThis, wanda AI ke ƙarfafa shi don ingantattun dabarun kasuwancin e-commerce na harsuna da yawa.
Nuna wannan demo
Nuna wannan demo
Future of Shopify Tech Gami

Anan akwai hanyoyi guda 4 don haɓaka Tallan ku akan Shopify

Tare da ɗan sama da shekaru goma na aikin Shopify, an sami ainihin jerin sauye-sauye na al'amuran yadda mutane ke siye da siyar da kaya da sabis. Adadin dubunnan mutane a yau suna samun rayuwarsu ta wannan dandali. A cewar wani rahoto, wani lokaci a cikin watan Agusta 2017, sama da shagunan Shopify dubu ɗari shida (600,000) ana samun su a duk duniya suna samar da sama da dalar Amurka biliyan hamsin da biyar ($55 biliyan) a matsayin jimillar ƙimar su. Kowane mai kantin Shopify yana son yin iyaka da tunanin yadda za su iya haɓaka tallace-tallacen su, ta haka ne ke samar da ƙarin kudin shiga.

Labarin wannan rukunin yanar gizon yana ba da tattaunawa mai sauƙi, taƙaitacciya kuma bayyananne a sarari akan hanyoyi huɗu (4) waɗanda za a iya haɓaka tallace-tallacen Shopify.

Ainihin, waɗannan sune kamar yadda aka tattauna a ƙasa:

1. Yi amfani da hikimar app don tura samfuran ku

Akwai lambobi da yawa na software akan jerin kantin sayar da aikace-aikacen Shopify. Waɗannan aikace-aikacen ba wai kawai suna sa tsarin gabaɗaya ya zama ƙasa da wahalar samun dama ba amma suna taimakawa haɓakawa da haɓaka tallace-tallacen mai Shopify ta amfani da dandamali daban-daban. Ko da yake waɗannan aikace-aikacen suna da yawa kuma suna samuwa, amma duk da haka suna haifar da matsalar sanin wane ne za a zaɓa da kuma wanda zai fi dacewa.

Wataƙila kun zaɓi kowane ɗayan Facebook, Twitter, Instagram ko duk wani dandamali da ake da shi don haɓaka samfuran ku, amma akwai wasu ƙa'idodi masu ban mamaki a cikin shagon waɗanda suka yi alƙawarin bayar da mafi kyau.

Don taimaka muku bincika da kewaya ta waɗannan aikace-aikacen, je zuwa https://apps.shopify.com/

Mai taken 16

Don samun damar nemo aikace-aikacen da ya dace don samfuranku da ayyukanku, bincika cikin rukunoni ta ziyartar https://apps.shopify.com/browse

Sannan kewaya ƙasa ta hanyar mai da hankali kan kallon ku a gefen hagu na shafin. Nemo Wuraren da za a siyar da sashin don daidaita bincikenku zuwa aikace-aikacen da ya dace. Wannan tsari yana taimakawa tace bincikenku.

Daga can, zaku iya bincika kuma zaɓi wanda ya fi muku kyau.

Don haka, ku himmantu a cikin ɗan ƙaramin bincike wanda zai taimake ku don yin zaɓin da ya dace da ya fi dacewa.

2. Zama ƙware

Yawancin lokaci ana cewa maimaitawa ita ce uwar girmamawa. Don haka, zai yi daidai a sake maimaita cewa fiye da kowane lokaci, ana samun karuwar adadin mutanen da ke son samun makudan kudade daga wannan damar ta yanar gizo. A zahiri, tun lokacin da aka fara shagunan kan layi, an sami ƙaruwar lissafi a cikin mutanen da ke yin rajista saboda suna da imani cewa yana da fa'ida sosai. A sakamakon haka sun haɓaka tsammanin riba daga farkon.

Ko da yake ƙira da kayan shafa na waɗannan shagunan suna da kyau sosai, amma duk da haka dole ne mutum ya yi taka tsantsan don kada ya samar da ƙarancin inganci, ƙarancin daraja ko ɓarna.

Ba tare da la'akari da yadda samfuran ku suke da kyau ba, don yin aiki mafi kyau kuma ku sami tsarin aiki, ana buƙatar ƙarin. Gidan yanar gizon ku da tsarin ku dole ne ya zama nagartaccen da tasiri yayin kiyaye daidaito.

3. Samu fassarar Shopify naku

index 1

Gaskiya ne cewa sama da kashi saba'in (70%) na masu amfani da intanet suna zagaya shafukan yanar gizo daban-daban cikin harsunan zukatansu; harsunansu. Shafukan yanar gizon da ke da damar yare guda ɗaya ba su da lahani idan aka kwatanta da waɗanda ke ba da damar yin amfani da harsuna da yawa saboda faɗin da nau'ikan da muke da su a duniyar duniya a yau. Yana da ban sha'awa a lura cewa kusan kashi hamsin cikin ɗari (50%) na masu amfani da intanet ba za su ɗauki nauyin masu siyar da samfuran da ba a cikin yarensu ba. Wannan shine dalilin da ya sa yana da matukar mahimmanci don faɗaɗa iyakokin abokan cinikin ku ta hanyar shiga cikin zaɓin da ya dace na fassarar Shopify ɗin ku.

Kayan aiki na kan layi da zaku iya amfani da su don haɗa ƙarin harsuna a cikin kantin sayar da ku na Shopify shine ConveyThis add-on . ConveyWannan an gina shi tare da abubuwa da yawa waɗanda ke sauƙaƙa gano wuri da fassara abubuwan da ke cikin ku. Kuna iya sauƙaƙe ma'ajiyar ku don ganowa a cikin kowane yare mara daidaituwa saboda abokantaka ne na Inganta Injin Bincike (SEO). Yana da sauƙi a sarrafa wannan tashar saboda Shopify Checkout Intuitive Visual Editan wanda ke taimaka muku wajen daidaita ƙirar ku. Sauƙaƙawar Wannan Canjawa da dacewa tare da duk abubuwan da ake samu na Shopify da kuma sassaucin sa tare da sauran abubuwan toshe-in-sha'awa sun sanya sama da kashi casa'in da shida (96%) na masu amfani suna riƙe da amfani.

A taƙaice, ConveyWannan wani bayani ne na musamman wanda ke sarrafa gabaɗaya tsarin sarrafa gidan yanar gizon tare da layin lamba mai sauƙi, ba tare da buƙatar shirye-shirye na farko ko ƙwarewar sarrafa ayyuka ba.

Kuna iya son sanin yadda ake tafiya game da fassarar da gano abubuwan da ke cikin ku ta amfani da ConveyThis plugin, da fatan za a bi matakan da ke ƙasa:

  • Shiga Shopify dashboard/ admin panel, sannan danna kan Shagon Kan layi a menu na gefen hagu kamar yadda aka nuna a ƙasa:
Mai taken 22
  • Zaɓi Jigogi don samun damar canza jigon ku na yanzu.
Mai taken 23
  • A gefen dama na shafin, zaɓi Keɓance Jigo
Mai taken 24

Zaɓi menu na zaɓuka Zaɓuɓɓukan Jigo , sannan danna Shirya HTML/CSS

Mai taken 27
  • A cikin sashin Layout, zaɓi taken.liquid . Wannan zai buɗe editan HTML wanda zai ba ku damar liƙa ConveyThis code ɗin ku.
Mai taken 25

Sannan liƙa ConveyThis code a cikin editan HTML wanda yake daidai kafin Tag. Danna Ajiye don adana canje-canje. A ƙasa akwai hoton edita wanda tuni aka liƙa lambobi.

Don sa fassarar ta ci gaba da gudana akan gidan yanar gizon ku, koma zuwa ConveyThis editan kuma zaɓi Buga.

Bayan bin waɗannan matakan, kuna iya son sanin yarukan Checkout jigon ku na Shopify yana tallafawa a halin yanzu. Don yin wannan:

  • Maimaita duk abubuwan harsashi na sama har zuwa maki huɗu (4). Duk da haka, wannan lokacin a kusa da zaɓi Shirya harshe maimakon "Edit HTML/CSS".
  • Za ku lura cewa an yiwa wasu harsunan alamar 'An kammala'. Wannan yana nuna cewa suna da cikakken goyon baya.

Lura: idan harsunan da kuke son ƙarawa/ko ƙara suna da cikakken goyan baya, to an saita haɗin ku kuma an yi. Idan ba a tallafa musu ba, da fatan za a ci gaba zuwa matakai na gaba.

  • A wannan shafin, zaɓi Canja Yaren Jigo a gefen dama na sama.
  • Za ku lura da maɓallin zazzagewa mai lakabin Ingilishi . Danna kan jerin zaɓuka.
  • Zaɓi wasu harsuna .
  • A wannan gaba, zaku iya zaɓar kowane yaren da kuke so.
  • Danna ajiyewa
  • Anan zaku iya ƙara fassarori da hannu don shafin dubawa a cikin kowane harshe da kuke so.
  • Bayan yin haka, ajiye fassarar ku ta danna maɓallin Ajiye .

Kun riga kun shirya. Taya murna! Tare da waɗannan matakai masu sauƙi, ya kamata ku iya fassarawa da sarrafa abubuwan cikin gidan yanar gizon ku. Koyaya, idan kuna fuskantar matsala wajen fassara kantin sayar da Shopify ɗinku tare da ConveyThis, zaku iya isa ConveyThis ta ƙungiyar tallafin su.

4. Samun kanku masu tasiri daidai

Don samun nasara da samun damar haɓaka tallace-tallace na Shopify, tasirin masu tasiri na kafofin watsa labarun ba za a taɓa yin kisa ba. Anan tambayar ta ta'allaka ne: wanene mai tasirin kafofin watsa labarun? Duk mutumin da yake da madaidaicin adadin masu bi a duk ko ɗaya daga cikin shahararrun shafukan sada zumunta kamar Twitter, Facebook, Instagram da dai sauransu, wanda ta wata hanya ko wata yana da ikon yin tasiri a kan mabiyansa' yanke shawara.

Mai taken 26

Kamar yadda aka gani daga hoton da ke sama, influencer yana jawo babban adadin mabiya kamar maganadisu. Mai ƙwararren ɗan kasuwa mai yiwuwa zai so ya shiga cikin damar waɗannan mabiyan da ke akwai don tallafawa samfuran da aka siyar.

Kamar yadda wasu bincike suka nuna, sama da kashi saba'in (70%) sun sayi kayayyaki masu alaƙa da kyau kawai saboda an gan su a Instagram.

Wannan dacewa ya samo asali ne sakamakon tasiri mai karfi na masu tasiri na kafofin watsa labarun. Suna taimakawa talla da gabatar da kayanku da sabis ɗinku ta wata hanya mai ban mamaki ga mabiyansu kuma suna ƙoƙarin shawo kansu don ba da damar mai siyarwa.

Don yin haka, dole ne ku kasance a shirye don amfani da mai tasiri. Yaya kuke yin wannan? Na farko, ɗauki lokacin ku don gina kyakkyawar dangantaka da su ta hanyar alaƙa da su da kuma abubuwan da suka shafi. Abu na biyu, wadatar da waɗannan masu tasiri na kyauta akan masu tasiri, da sanin cewa duk da cewa samfurin ku ne amma mabiyan nasu ne. A ƙarshe, ya danganta da alamar ku da kasafin kuɗi, ku kasance a shirye don yin hulɗar saka hannun jari tare da irin waɗannan masu tasiri idan kuma lokacin da suka buƙaci irin wannan. Wannan saboda farashin yin amfani da mai tasiri ba shi da ɗan kwatanta da dawowar da ke zuwa daga abokan cinikin ku; mabiyansu.

Koyaya, yin amfani da masu tasiri na kafofin watsa labarun ba tare da taka tsantsan ba. Tsanaki shine a yi amfani da madaidaicin mai tasiri domin kayanku da sabis ɗinku su isa ga mutanen da suka dace ta haka fassara zuwa ƙarin tallace-tallace a gare ku.

Mun sami damar tattauna yadda ku a matsayin mai kasuwancin kan layi zaku iya haɓaka tallace-tallace ku akan Shopify ta amfani da hanyoyi huɗu (4) da aka ba da shawarar. watau yin amfani da hikimar amfani da app don tura samfuran ku, zama ƙwararrun ƙwararru, fassara kantin sayar da Shopify da haɓaka damar kafofin watsa labarun ta hanyar masu tasiri. Tare da waɗannan duka, abu ɗaya ya fito fili kuma wannan shine amfanin ku na fasaha. Don haka, idan kun ci gaba da amfani da dabarun da suka dace da kuma kayan aikin da suka dace, ba kawai za ku iya ƙara tallace-tallace ba amma har ma za ku iya haɓaka kasuwancin ku.

 

 

Bar

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama*