Yadda ake siyarwa akan Amazon Amfani da Shopify tare da Tallafin Harsuna da yawa daga ConveyThis

Koyi yadda ake siyarwa akan Amazon ta amfani da Shopify tare da tallafin harsuna da yawa daga ConveyThis, faɗaɗa isar da kasuwar ku tare da fassarar AI.
Nuna wannan demo
Nuna wannan demo
Mai taken 33

A yau, mutane da yawa sun gaskata cewa ana buƙatar babban jari don kasuwanci saboda wajibcin da ke tattare da shi. Suna ƙididdige hukumar kuɗi da ke tafiya tare da masu siyar da haya da kuma samun kuɗin kula da shago ko ɗakin nuni. Ana iya kiyaye waɗannan ta hanyar siyar da samfuran ku akan shagunan kan layi naku fiye da wurin jiki.

Shopify yana ba masu kasuwanci, 'yan kasuwa da kamfanoni wannan kuma yana adana dukiya mai yawa ba tare da wahala ko kaɗan ba.

Duk abin da kuke buƙata shine ingantaccen haɗin intanet don gudanar da nasarar gudanar da kantin sayar da kan layi na Shopify. Shopify dandamali ne na tallan dijital wanda aka adana kuma ana sarrafa shi akan sabar masu nisa waɗanda ke da intanet a matsayin mai masaukin sa. Kamar yadda aka ambata a baya, maimakon zama kanti ko wurin nuni a wani wuri mai mahimmanci, zaku iya farawa, mallaka, ginawa da sarrafa kasuwancin ku yadda ya kamata akan layi ba tare da la'akari da inda kuke a duniya ba.

Wani babban cikas da da yawa ke fuskanta yayin amfani da wannan dandali na kan layi shine samar da isassun zirga-zirga a gidan yanar gizon su don fallasa kasuwancinsu. Haɗin kai na Shopify da Amazon yana magance wannan matsala kuma yana daidaita rata tsakanin abokan ciniki da samfuran. Hanya mai sauƙi ita ce ta yin Amazon, a kan kantin sayar da ku na kan layi, "tashar tallace-tallace". Wannan aikin haɗe-haɗe ɗaya ɗaya na iya maganadisu ko jawo hankalin abokan ciniki marasa ƙima waɗanda ke zuwa Amazon don siyan kayayyaki da ayyuka daban-daban.

A cikin wannan labarin, za mu yi la'akari da mataki ɗaya bayan ɗayan kan yadda zaku iya tallata samfuran ku da sabis ta hanyar kantin sayar da kantin sayar da kan Amazon:

1. Fahimtar Tushen

Kafin ku fara kowane nau'i na tallace-tallace a nan, dole ne ku koya kuma ku fahimci fa'idodi da fursunoni na Amazon dangane da Shopify. Misali, haɗin Amazon da Shopify yana da babban koma baya. Babban koma-baya shi ne cewa an ba ku izinin siyarwa a ƙarƙashin nau'i ɗaya ko rabe-rabe kuma wannan rukunin shine sashin Tufafi da Na'urorin haɗi . Wannan yana nufin cewa ba za ku iya siyar da wani abu ba ta wannan haɗin gwiwar dandamali ban da waɗanda suka faɗi kan rukunin da aka bayyana. Koyaya, ana iya samun zaɓi a gare ku don siyar da samfuran da suka faɗi ƙarƙashin wasu nau'ikan wasu lokuta nan gaba kaɗan, wataƙila lokacin da akwai haɓakawa.

Mai taken 43

Sauran iyakoki sune:

Za a iya nuna alamar farashin ku a waje ɗaya kawai, wanda shine dalar Amurka.

Ba a ba ku dama ga abin da ake kira sabis na FBA ba. FBA gagara ce ga Cika ta Amazon. A cewar Feedvisor , "Cika ta Amazon" (FBA) shine "sabis da Amazon ke bayarwa wanda ke ba da ajiya, marufi , da taimakon jigilar kaya ga masu sayarwa. Wannan yana ɗaukar nauyin masu siyarwa kuma yana ba su ƙarin sassauci a cikin ayyukan siyar da su. Shirin ya baiwa masu siyar damar jigilar hajar su zuwa Cibiyar Cika ta Amazon, inda ake adana kayayyaki a cikin shaguna har sai an sayar da su. Lokacin da aka ba da oda, ma'aikatan Amazon suna shirya jiki, fakiti, da jigilar samfuran (s)."

2. Saita Ku Amazon Seller Account

Abinda ake buƙata don haɗin Amazon da Shopify shine ƙirƙirar asusun mai siyarwa. Akwai nau'in ƙirƙirar asusun guda biyu; ƙwararren mai siyar da mai siyarwa ɗaya . Masu siyar da ba su da wadataccen kayayyaki da sabis don bayarwa da siyarwa su ne masu siyar da ɗaiɗaikun masu siyarwa yayin da ƙwararrun masu siyarwa, a gefe guda kuma, masu siyarwa ne waɗanda ba kawai isassun kayayyaki da sabis na siyarwa bane amma za su yi daidai da siyar da samfuran su. daga baya. Ana ba da shawarar asusun mai siyarwa ɗaya don ɗalibai ko kuma wani zai ba da samfurin samfurin don siyarwa sau ɗaya a rayuwa. Ga ƙwararren mai sana'a ko nagartaccen mai kasuwanci kamar ƙwararriyar asusun mai siyar da ku an fi ba da shawarar.

Kafin mu je mu tattauna ƙirƙirar asusun, bari mu kalli ƴan abubuwan da kuke buƙata don rajistar. Ga su:

  • Yi sunan kasuwanci da adireshin rajista
  • Tabbatar cewa kuna da keɓaɓɓen bayanin tuntuɓar imel na imel don kasuwancinmu. Adireshin imel yakamata ya kasance cikin samuwa saboda zaku fara karɓar bayanai kusan nan da nan.
  • Yi katin kiredit wanda ke da adireshin lissafin kuɗi wanda za'a iya caje shi a duniya. Katin ya zama mai aiki idan ba haka ba Amazon za ta soke rajistar ku.
  • Shirya lambar tantance harajin ku. Amazon za ta tabbatar da wannan don tabbatarwa da tabbatar da cewa kuna biyan Harajin ku aƙalla shekara guda.

Samun waɗannan bayanan da cikakkun bayanai masu amfani zai sa rajistar ku ta yi nasara.

Yanzu, ga zaɓuɓɓukan da za su iya taimaka muku wajen ƙirƙira da kafa asusun mai siyar da Amazon ku:

Mai taken 5 1

Danna fara siyarwa

Mai taken 62
Mai taken 72
  • Ko a shafin gida na Amazon.com , zaku lura da siyarwa akan zaɓi na Amazon ƙarƙashin yankin Yi kuɗi tare da mu , danna wannan.
Mai taken 81
  • Ba da duk cikakkun bayanai kuma zaɓi Ƙirƙiri maɓallin asusun Amazon ɗin ku .

Lura cewa ƙirƙirar asusun mai siyar da Amazon ba kyauta ba ne. Don ƙwararrun asusun mai siyarwa, dole ne ku biya $39.99 wata-wata.

3. Ƙara Amazon zuwa Tashar Talla ta Tallace-tallacen ku da Saita Lissafin Samfura

Bayan ƙirƙirar asusun Amazon ɗin ku, koma kan shagon ku na Shopify. A can, zaku iya samun zaɓi wanda ke ba ku damar ƙara Amazon azaman tashar tallace-tallace.

Mai taken 44

Daga hoton da ke sama, zaku lura da alamar + kusa da CHANNELS KYAUTA , zaku iya danna wannan kuma don ƙara asusun Amazon ɗin ku. Lokacin ƙoƙarin yin wannan, zaku ga maɓallin ƙarin koyo kusa da Amazon ta Shopify , zaɓi wannan kuma bayan haka zaɓi maɓallin ƙara tashar . A ƙarshe, danna maɓallin Haɗa zuwa Amazon .

3. Zaɓi Saitin Inventory wanda ya dace da Kasuwancin ku

Maimakon saita kayan kasuwancin ku da hannu, zaku iya saita kayan ku ta atomatik akan Amazon ta amfani da kayan shagunan Shopify. Kuna iya kula da samfurin ku ta hanyar kaya. Idan babu hannun jarin ku, ƙirƙira za ta ba ku damar ganin buƙatun maidowa da sauri. Wato yawan samfuran ana daidaita su yadda ya kamata. Yana da tsari mai sauqi kuma mai araha.

4. Fara Kasuwancin ku

A kan batu! Yanzu zaku iya fara siyarwa akan Amazon ta hanyar kantin sayar da ku na Shopify saboda duk samfuran da aka ƙara yanzu an daidaita su akan dandamali biyu. Waɗanda baƙi ne kuma abokan ciniki akan Amazon yanzu za su iya nemo samfuran ku kuma ta haka ne za su ba ku. Kuna iya nemo masu siyan waɗannan samfuran a ƙarƙashin jerin oda mai alamar Amazon na kantin sayar da ku na Shopify. Ee, fara siyarwa. An saita ku.

Dalilan Da Ya Kamata Ku Siyar A Kan Amazon

Ɗaya daga cikin manyan dalilan da ya kamata ku sayar da samfuran ku akan Amazon shine yana taimaka muku samun ƙarin abokan ciniki ta hanyar faɗaɗa kasuwancin ku da kasuwancin ku. Duk da haka, akwai wasu fa'idodi da yawa. Waɗannan an ba da haske a ƙasa:

  1. Tunda babu wani wuri na zahiri don kasuwancin ku, zaku adana kuɗi mai yawa waɗanda da an kashe su akan shaguna, masu siyarwa da tallace-tallace. Yana sa tallan samfuran ku cikin sauƙi tare da ƙaramin ko babu wani tasiri na kuɗi.
  2. Yana da sauƙi don bincika ta cikin shiryayye na samfuran ku akan layi. Sakamakon wannan sauƙi, abokan ciniki da yawa tabbas za su so komawa don siyan ƙarin samfura tunda tallace-tallacen kan layi suna ba da damar samun samfuran ku a lokaci da wuri da ya dace da ku.
  3. Tun da yawancin abokan ciniki yanzu suna sha'awar samfuran da ke shagon ku, wasu, idan ba duka ba, na abokan cinikin za su ba da shawarar samfuran ku kai tsaye ko a kaikaice kuma wannan zai sa yawancin masu siye kan layi su san kayanku da ayyukanku, kuma da yawa za su saba da kantin sayar da ku.
  4. Ƙarfafawa, shahara da sauƙi na dandalin Amazon idan aka kwatanta da sauran dandamali na tallace-tallace na kan layi, yana sa tallace-tallace da ƙimar abokin ciniki ya fi girma. Don haka, wannan yana nufin cewa akwai yuwuwar mutane suna ba ku a kan Amazon fiye da sauran dandamali. A taƙaice, Amazon yana da kyakkyawan suna fiye da sauran dandamali na e-commerce. Tare da Amazon za ku iya isa ga mafi girma masu sauraro.
  5. Lokacin da kuka jera samfuran ku akan Amazon, ba a haɗe farashi ba. Babu cajin da aka yi har sai kun yi siyarwa.
  6. Haɗin kai ta atomatik na samfuran yana sa Amazon wani zaɓi mafi kyau kamar yadda yake ceton ku gabaɗayan lokuta da yawa waɗanda za'a buƙaci a saka abubuwa akan ɗakunan ku.
  7. Ba dole ba ne ku jira na dogon lokaci kafin ku fara samun kuɗi akan Amazon. Samun kuɗi akan Amazon shine batun kwanaki. Yana da sauri sosai cewa a cikin makonni biyu (2) na farawa, zaku iya yin siyarwa kuma ku fara samun riba.

Ya zuwa yanzu yana da kyau, mun tattauna yadda zaku iya yin tallace-tallace na mega akan Amazon ta amfani da kantin sayar da Shopify ku. Mun kuma ci gajiyar fa'idar siyar da samfuran ku akan Amazon. Mun san cewa Shopify yana ba masu kasuwanci, 'yan kasuwa da kamfanoni damar siyar da samfuran su akan odar intanet fiye da wurin jiki kuma yana adana dukiya mai yawa ba tare da wahala ko kaɗan ba. Don haka, ba wai kawai za ku iya kaiwa da siyarwa ga al'umma mafi girma ba har ma kasuwancin ku zai sami bunƙasa kuma za ku sami ƙarin riba. Waɗannan ana iya cimma su kuma a sauƙaƙe ta hanyar haɗin kai na Shopify-Amazon.

Sharhi (2)

  1. Jagoran Kasuwancin E-Kasuwanci na Duniya don Siyarwa a Duniya - ConveyThis
    Satumba 22, 2020 Amsa

    Zaɓuɓɓukan ambaton da aka ambata a baya, samun kasuwar kan layi ta duniya ta amfani da Shopify ɗan ƙaramin aiki ne fiye da sauran. Koyaya, dalili ɗaya da yakamata ku gwada Shopify shine yana ba ku damar […]

  2. Inganta Haɗin Yanar Gizon Weebly - ConveyThis
    Oktoba 14, 2020 Amsa

    […] Yi nazari kuma ku fahimci kasuwar da kuka yi niyya: bincika kasuwar da kuke nema sosai. Yi ƙoƙarin samun ƙarin cikakkun bayanai game da matsalolin da ke fuskantar masu sauraron ku, sannan ku ba da taimako na musamman da mafita ga matsalolin. Maganin da kuke son bayarwa na iya zuwa ta hanyar kira zuwa aika aiki akan buloginku misali Yadda ake siyarwa akan Amazon Amfani da Shopify. […]

Bar

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama*