Keɓance Gidan Yanar Gizon Gidan Yanar Gizon Ku Ta amfani da Tukwici Goma tare da ConveyThis

Keɓance gidan yanar gizon ku na Squarespace ta amfani da tukwici goma tare da ConveyThis, haɓaka AI don mafi kyawun gabatarwar yaruka da yawa da SEO.
Nuna wannan demo
Nuna wannan demo
squarespace kudin

Babban kayan aiki, kamar yawancin mutane sun riga sun sami ilimin, ga masu kasuwanci, masu rubutun ra'ayin yanar gizo da masu aiki shine Squarespace. Dalilin shi ne cewa yana sa ƙirƙira da gina gidan yanar gizon ba kawai mai sauƙi ba amma har ma mai ban sha'awa. Yana da matukar fa'ida a yi amfani da wannan dandali saboda saukin sarrafa shi da kuma ban sha'awa, ba mai tsada ba ga dan kasuwa da ya fara tafiye-tafiyen sabon kamfani ba da dadewa ba har ma ga masu kananan sana'o'i.

Koyaya, kyawawan samfura, sauƙi, da sauƙi wajen kafawa da fara amfani da dandalin Squarespace shine, a zahiri, dalilin da yasa yawancin masu amfani ke da wahala lokacin fasa kwaya na keɓance rukunin yanar gizon su don yin fice, na musamman. , kuma na musamman.

Anan akwai wasu shawarwari masu goyan baya waɗanda aka samo suna taimakawa wajen bambanta, kamanni, ƙira da jin daɗin gidan yanar gizonku na Squarespace. Wannan shawarwarin kuma za su taimaka wajen samun ƙarin zirga-zirgar jama'a ta yadda za su taimaka wajen haɓaka ƙimar juyawa. Daga wannan jerin nasihu, zaku iya gano wasu waɗanda kuke gani ko ji game da su a karon farko yayin da wasu na iya zama sananne sosai ko kuma kuna iya amfani da su akan Squarespace. Idan ka ɗauki lokaci don yin amfani da waɗannan shawarwari da aiwatar da su, za ka iya tono ɓoyayyun abubuwan da za su amfane ka.

Su ne:

1. Samun Duk Hoton Labeled Ta Amfani da Alt Tag

Mara taken 1

Menene alt tag? Alt tag wani sifa ne ko rubutu da aka yi amfani da shi ga hoto wanda ke ba da bayanin hoton kuma yana taimakawa wajen gano hoton idan an nemi shi. Wannan yana taimaka wa injunan bincike su ga rubutu maimakon hoton. Hanya mai kyau don ba da buloginku ko rukunin yanar gizonku Inganta Injin Bincike (SEO) mafi girma a cikin martabar injin bincike cikin sauri da sauƙi shine ta ƙara da amfani da alt texts (madadin rubutu) zuwa hotunanku. Ko da yake wannan aikin na iya ɗaukar lokaci dangane da adadin hotuna da ake samu akan rukunin yanar gizonku, duk da haka yana da kyau motsa jiki, idan aka yi shi yadda ya kamata, don kyakkyawan SEO. Lura cewa don ƙarin masu sauraro su zama masu jan hankali, ya kamata ku yi amfani da kalmomi na musamman waɗanda ke nufin masu amfani a cikin alt tags don hotuna.

A ƙasa akwai hoton da ke kwatanta yadda zaku iya ƙara alamar hotonku a cikin HTML:

Mai taken 2

2. Saita Mahimman Bayanai don Hotuna

Maudu'in hoto shine alamar da ke gano wani/kowane bangare na irin wannan hoton da kake son zama fitattu. A wasu kalmomi, yana alama kuma yana nuna alamar sha'awa akan hoton. Yana da sauƙi don daidaita mayar da hankali na hoto tare da saita wurin mai da hankali. Ta hanyar matsar da batu kawai, kuna sake mayar da hoton da kuma nunin nunin da aka daidaita a yankin.

Yawancin lokuta, yana da sauƙi kawai a yanke hoto zuwa tsari mai dacewa wanda zai dace daidai cikin samfurin da kuke amfani da shi.

Kuna so ku mayar da hankali kan wani ɓangaren hoton ko ɗayan kamar yadda aka nuna a cikin hotunan da ke ƙasa:

Mara suna 10

3. Loda Favicon Mai Binciken Burauza

Keɓancewa ya zarce kawai canza launi na mashaya menu ɗin ku. Ya ƙunshi duka, gami da aiki akan ƙaramin hoton da yawanci ke bayyana da sunan gidan yanar gizon ku a cikin mashigin bincike; alamar alama. Da farko, ana wakilta shi azaman akwatin baki. Ya kamata ku cire wannan akwatin kuma ku maye gurbinsa da alamar ku ta hanyar loda Favicon na al'ada. Don yin wannan, fara zuwa babban menu. Daga nan, danna Zane kuma zaɓi Logo & Title kuma daga ɓangaren Browser Icon (Favicon) , loda fayil ɗin (.png) tare da bayyananniyar bango (ba sana'a ba ne don barin farin akwatin kusa da hotonku). Har yanzu kuna tunanin yadda ake ƙirƙira ko ƙirƙira Favicon ɗin ku? Gwada shi a nan .

Mai taken 12

Lura cewa Favicons yana bayyana ƙarami akan shafin. Don haka, yi amfani da hoto mai sauƙi ba tare da rikitarwa ba. Gidan yanar gizon ku yana bayyana ƙwararru lokacin da kuka ƙara Favicon zuwa gare shi.

4. Ba a Sami Shafi/ Kuskure 404 Shafi na Musamman

Ko da yake ba wajibi ba ne kuma ba mahimmanci ba, amma samun kuskuren 404/shafi ba a samo shafin al'ada ba zai iya sa gidan yanar gizon ku ya fice. Lokacin da wani ya rubuta tsohon ko a daidai Uniform Resource Locator (URL) wanda yake daidai da naku, zaku iya keɓance aboki da kuskuren shafi 404 wanda zai bayyana. Don yin wannan, ƙara sabon shafi, zane da rubutu wanda ba a haɗa shi daga Saiti ba , zaɓi Yanar Gizon Yanar Gizo , sannan zaɓi Na ci gaba kuma a ƙarshe zaɓi Kuskuren 404/shafi ba a samo ba . Daga nan, ya kamata ka danna menu na zazzagewa sannan ka zaɓi shafin da za ka so mutane su gani. Koto ɗaya mai daɗi da zaku yi amfani da ita don dawo da irin waɗannan mutane akan shafinku shine ta ƙirƙirar tayi mai mahimmanci kamar eBooks kyauta ko coupon wanda zai sa su ƙaddamar da wasiku.

Mai taken 13

5. Kasance da Harsuna da yawa A Wurin Wurin Wuta ɗaya

Ba abu ne mai sauƙi don aiwatar da harsuna da yawa ta hanyar amfani da Squarespace kawai ba saboda ƙayyadaddun ra'ayi wasu hadaddun ra'ayi ne idan ya zo ga Squarespace. Za ku ci gaba da gina shafi mara kyau idan kun dage akan amfani da Squarespace kadai. Wannan ba tare da mafita ba. Abin mamaki, zaku iya fassara Squarespace ɗin ku, cikin sauƙi, tare da layin lamba ɗaya kawai. ConveyThis yana ba da taimakon fassarar Squarespace .

Mai taken 14

6. Ƙirƙirar Shafin Murfin Fayil ɗin Fayil ɗin Bidiyo ta atomatik

Idan kuna mamakin ko zai yiwu a ƙirƙiri shafuka masu rufewa da yawa waɗanda ke ci gaba da kunna bidiyo ta baya ta atomatik, to amsar ita ce YES! Maimakon matsawa bidiyo daga shafukan da ke ba da sabis na yawo na bidiyo kamar Vimeo da YouTube, za ku iya amfani da bidiyon da ke cikin gida.

Kuna iya yin wannan ta hanyar sanin kadarorin da ake buƙata, loda waɗannan kadarorin, saka waɗannan kadarorin akan shafin, saka lambobin wasan kwaikwayo ta atomatik akan shafin, kuma a ƙarshe ƙara CSS na al'ada don ba da izinin nuni daidai na bidiyo. Don koyo game da lambobin, yadda ake samun wannan ƙarawa ta kyauta wanda ke sauƙaƙa maka shigar da bayanan bidiyo na bidiyo don shafukan murfin kan Squarespace, da ƙari da yawa, koya NAN .

7. Kula da ayyukan baƙi ta amfani da google analytics

Bayani kamar “ da yawa daga cikinku a wannan shafin za ku karanta abubuwa kaɗan ne kawai a cikin wannan labarin amma kaɗan ne kawai za su ɗauki lokaci don karantawa har zuwa ƙarshe. Wannan shine yadda na sani ” na iya ɗaukar hankalin maziyartan rukunin yanar gizon ku kuma ta haka ne ke haɓaka haɗin gwiwa akan rukunin yanar gizon. Kuna son sanin nawa da nawa mutane ke ziyarta da yin hulɗa da rukunin yanar gizon ku? Shin kuna son sanin ko wasu baƙi sun bar rukunin yanar gizonku nan da nan bayan sun ziyarci shafi ɗaya na rukunin? Idan eh, to, yi nazarin Google don rukunin yanar gizon ku saboda wannan zai taimaka muku tsara dabarun. Kuna iya samun jagora don taimaka muku koyon yadda ake NAN . Ana ganin misalin yadda wannan kamanni a kasa:

Mai taken 15

8. Ka sami Alamar Gungurawa da ke Gushewa yayin da ake Gungura ƙasa

Taimako mai sauri ga maziyartan rukunin yanar gizo don samun damar yin amfani da “hanyoyi na gungurawa”. Ana nuna wannan a cikin nau'i na kibiya mai raguwa a hankali a haɗe zuwa ɓangaren ƙasa na taga mai bincike yayin da aka gungurawa shafin kuma a hankali ya sake bayyana yayin yin akasin haka.

9. Samun Hannun Hannun Kafofin watsa labarun ku Haɗe da Gidan Yanar Gizo

Yana da matukar mahimmanci ba kawai don haɗa gidan yanar gizon ku na Squarespace zuwa asusun kafofin watsa labarun kamar Twitter, Facebook, da Instagram ba amma don tabbatar da cewa waɗannan asusun sun yi daidai da gidan yanar gizon ku.

Taimako mai sauƙi don haɗa wannan asusun tare da gidan yanar gizon ku shine ta zuwa sashin Saita , zaɓi Yanar Gizo , kuma zaɓi Asusun Haɗi . Daga can, danna kan Haɗin Asusun shafin kuma zaɓi wanne asusun da kuke son haɗawa zuwa gidan yanar gizonku na Squarespace.

10. Ƙirƙirar Maɓalli na Musamman, Iyakoki da Zane-zane

Don keɓance Squarespace ɗin ku ta hanya mafi kyau yana nufin alamar ku dole ne a nutsar da ita gaba ɗaya. Wata hanya mai kyau don yin wannan ita ce ta hotuna da zane-zane; suna sa gabanku yayi kyau, abubuwan gani masu kayatarwa kuma alamar ku ta fi kyau. Ƙungiyar ƙira na iya taimaka maka don gyara maɓallan. Ana iya gyara siffar maɓalli, launi da salon rubutu don dacewa da sauran fasalulluka na gidan yanar gizon Squarespace.

A ƙarshe, babu iyaka ga yadda zaku iya keɓancewa, gyarawa da daidaita gidan yanar gizon ku na Squarespace. A gaskiya akwai hanyoyi da yawa na yin wannan. Koyaya, abin da kuke buƙatar yi a wannan matakin na musamman kamar yadda aka ba da shawara a cikin wannan labarin shine don samun duk hoton da aka yiwa alama ta amfani da alamar alt, saita mahimman bayanai don hotuna, ƙirƙira da loda favicon mai bincike, sami shafin da ba a samo/ kuskure 404 shafi na al'ada, suna da yaruka da yawa a cikin rukunin yanar gizon Squarespace iri ɗaya, ƙirƙirar shafin murfin Squarespace na bangon bidiyo mai sarrafa kansa, saka idanu kan haɗin gwiwar baƙi ta amfani da google analytics, sami alamar gungurawa da ke shuɗe yayin da shafin ke gungurawa ƙasa, sami hanyar haɗin kafofin watsa labarun ku zuwa ga site, da ƙirƙirar maɓallin al'ada, iyakoki da zane-zane. Yi ƙoƙarin tattara wasu ƙwarewar da ba su da yawa a cikin coding, sannan yi amfani da kerawa wajen sarrafa gidan yanar gizon ku na Squarespace.

Yin magana da aminci, na tabbata wannan labarin zai taimaka sosai! Kuna iya sauke maganganunku ko tambayoyinku a ƙasa kuma ku tabbata, ƙungiyar tallafin mu daga ConveyThis za ta tuntuɓar ku!

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama*