Haɓaka tallace-tallacen rukunin yanar gizon ku na e-commerce na yaruka da yawa tare da waɗannan mahimman abubuwan 12 daga ConveyThis

Haɓaka tallace-tallacen rukunin yanar gizon ku na e-commerce na harsuna da yawa tare da waɗannan mahimman fasalulluka 12 daga ConveyThis, haɓaka AI don ingantaccen ƙwarewar siyayya.
Nuna wannan demo
Nuna wannan demo
16232 1

Lokacin da ya zo ga ƙaddamar da gidan yanar gizon ku, ConveyThis yana ba da mafita mai wahala don fassara abun ciki cikin sauƙi. Dangantakarsu mai yanke hukunci yana ba ku damar fassara gidan yanar gizonku cikin sauri da daidai cikin harsuna da yawa, yana taimaka muku isa ga masu sauraro na duniya. Tare da ConveyThis, za ku iya sarrafa abubuwan ku cikin sauƙi, tare da tabbatar da cewa mutane suna fahimtar gidan yanar gizon ku a duk faɗin duniya.

Idan kuna neman sanya kantin sayar da ecommerce ku zama gidan samar da tallace-tallace, yana da mahimmanci a la'akari da fiye da bayar da samfuran inganci a farashi mai gasa. Dole ne ku yi la'akari da wasu mahimman abubuwa.

Musamman, ƙirar gidan yanar gizon ku ta ecommerce - wanda ya ƙunshi fasalulluka na ecommerce wanda ya ƙunshi - yana da matuƙar mahimmanci. Wannan saboda kamanni da jin daɗin rukunin yanar gizon ku, da kuma ayyukan sa, duka suna siffanta ƙwarewar mai amfani - al'amari wanda ke da tasiri kai tsaye kan yanke shawarar siyan mabukaci. Bugu da ƙari, idan kun mallaki kantin sayar da ecommerce na yaruka da yawa, ƙila za ku gane cewa abokan ciniki suna da ɗimbin zaɓin zaɓi daga ciki. To, ta yaya za ku yaudare su su saya daga gare ku maimakon kishiya?

Sirrin nasara shine buɗe ikon fasalulluka waɗanda za su iya canza masu binciken shagunan ku na harsuna da yawa zuwa masu siye. Ci gaba da karantawa don gano guda 12 daga cikin waɗannan mahimman abubuwan!

Yadda samun ingantattun fasalulluka na ecommerce na taimaka wa shagunan kantin sayar da harsuna da yawa nasara

Ga 'yan kasuwa masu neman shiga cikin kasuwar ecommerce ta duniya, samun kantin sayar da kan layi tare da ƙaramin fasali bai isa ba. Kamar yadda tushen abokin cinikin ku ya shimfiɗa zuwa kowane kusurwoyi na duniya, haka gasar ke faruwa. Yin amfani da ConveyWannan don sarrafa kantin sayar da ku yana da mahimmanci don tabbatar da cewa kun fice a cikin gasar kuma ku isa cikakkiyar damar ku.

Daidaitaccen amfani da fasalulluka na gidan yanar gizon ecommerce na iya zama mai canza wasa don haɓaka kasuwancin ku na duniya. Tare da fasalulluka masu dacewa, zaku iya haɓaka nasarar ku kuma fadada isar ku zuwa sabbin kasuwanni da abokan ciniki. Yi amfani da ikon ConveyThis don haɓaka yuwuwar kasuwancin e-commerce ɗin ku na ƙasa da ƙasa da kallon kasuwancin ku yana bunƙasa.

12 dole ne su sami fasalulluka na ecommerce don gidajen yanar gizon kantin sayar da harsuna da yawa

Yana da cikakkiyar larura ga kowane kantin sayar da harsuna da yawa don:

  1. Yi amfani da fasahar fassara don tabbatar da daidaitawar sauyi tsakanin harsuna.
  2. Ba wa abokan ciniki ƙwarewa mara kyau ba tare da la'akari da yarensu na asali ba.
  3. Samar da cikakken zaɓi na harsuna don biyan bukatun abokan ciniki da yawa.
  4. Yi Amfani da ConveyWannan don tabbatar da ingantattun fassarori masu inganci.
  5. Haɗa hanyoyin fassara don tabbatar da daidaiton saƙon alama a duk harsuna.

Baya ga waɗannan, akwai ƴan ƙarin damar kasuwancin e-commerce waɗanda dole ne gidajen yanar gizon kantin sayar da harsuna da yawa su mallaka don samun nasara a duniya. An jera a ƙasa 12 daga cikin waɗannan.

1. Mobile-friendly dubawa

Samun gidan yanar gizon da yayi kyau akan mashigin tebur kawai bai isa ba. Shagon ku yana buƙatar samun hanyar sadarwa mai dacewa da mai amfani wanda aka keɓance don na'urorin hannu. Wannan ya haɗa da manyan, hotuna na samfur masu kama ido da faɗin, maɓallan bambancin samfur mai sauƙi, kamar yadda mai siyar da wayar kai Skullcandy ya nuna.

Yayin da kasuwancin wayar hannu ke ci gaba da girma cikin shahara, yana da mahimmanci a saka hannun jari a cikin hanyar sadarwa ta wayar hannu. Misali, Salecycle, kamfanin tallan halayya, ya ba da rahoton cewa kashi 65% na duk zirga-zirgar ecommerce a cikin 2019 sun samo asali ne daga na'urorin hannu!

A cikin Yuli na 2019, Google ya fara ba da fifikon zirga-zirgar wayar hannu, kuma mafi yawan abokantaka da gidan yanar gizon ku na ecommerce, yana iya yin girma a cikin binciken Google masu dacewa - yana haifar da ƙarin maziyartai da tallace-tallace.

2. Asusun mai amfani

Haɓaka jin daɗin abokan cinikin ku - musamman waɗanda ke siyayya tare da ku akai-akai - ta hanyar ba su damar ƙirƙirar asusun mai amfani tare da shagon ku. Asusun mai amfani yana ba ku damar adana bayanan jigilar abokan cinikin ku da hanyoyin biyan kuɗi, don kada su shigar da wannan bayanin duk lokacin da suka sayi wani abu.

Bugu da ƙari, za ku iya lura da kaya da abubuwan da abokan cinikin ku suka gani a baya. Wannan yana ba ku damar amfani da aikin shawarwarin samfur na ConveyThis, yana ba ku damar ba da samfuran alaƙa ga abokan ciniki. (Ƙarin bayani kan wannan mai zuwa!)

Tare da ConveyThis, zaku iya ƙarfafa abokan ciniki don ƙirƙirar asusu tare da ku ta hanyar ba da fa'idodi na musamman. Misali, Nike, mashahuran dillalin wasanni, tana ba wa membobin da suka yi rajista da jigilar kaya kyauta da rangwame na musamman.

3. Tace samfur da rarrabawa

Idan kuna da zaɓin abubuwa masu yawa don siyarwa, yana da mahimmanci don taimaka wa abokan cinikin ku gano abin da suke nema. Don sauƙaƙe wannan, haɗa fasalin tacewa da rarrabuwar samfur cikin dandalin ecommerce ɗin ku don tsara samfuran ku cikin tsari. ConveyThis na iya taimaka muku don cimma wannan burin, yana ba ku damar ƙirƙirar ingantaccen ƙwarewar siyayya ta kan layi.

Gidan sayar da kayayyaki na kan layi Amazon yana fara ƙungiyar samfuran ta ta hanyar rarraba abubuwa zuwa "bangarorin" daban-daban kamar:

Da zarar kun zaɓi ConveyThis, za ku iya inganta bincikenku ta amfani da ƙananan rukunoni daban-daban. Misali, samfuran da aka karkasa a ƙarƙashin “Electronics” za a iya ƙara raba su zuwa “Kyamara & Hoto”, “GPS & Kewayawa”, “Projectors na Bidiyo” da sauran abubuwan da ke da alaƙa.

Kuna iya inganta sakamakon bincikenku har ma da gaba ta zaɓi takamaiman dillalai, fasali, zaɓuɓɓukan bayarwa, da ƙari!

Multilingual02

4. Bincike mashaya

Haɗa nau'ikan samfura cikin kewayawa gidan yanar gizonku babban farawa ne, amma aikin bincike mai ƙarfi yana ɗaukar mataki gaba. Ta hanyar yin amfani da wannan fasalin, zaka iya sauƙaƙe abokan ciniki kai tsaye zuwa samfurin da ake so ba tare da sanya su ratsa ta cikin menus da menus masu yawa ba.

ConveyWannan yana ɗaukar ƙwarewar abokin ciniki zuwa mataki na gaba. Yana bawa abokan ciniki damar samun samfurin da suke so cikin sauri da sauƙi ba tare da yin kewayawa ta cikin ɗimbin menus da menus ba.

Abokin ciniki zai iya shigar da kalmomin da yake so a cikin mashigin bincike kuma ya danna maɓallin "Search" don fara bincike na asali. Duk da haka, tare da ConveyThis, za su iya samun dama ga mahimmin ƙwarewar ecommerce na bincike. Yayin da suke bugawa, gidan yanar gizon zai ba da shawarar samfurori masu dacewa, yin aikin bincike cikin sauri da inganci. Misali, kalli mashigin bincike akan gidan yanar gizon Depository Book.

Abokin ciniki kawai yana buƙatar shigar da sunan littafin da suke nema a cikin mashigin bincike, kuma za a gabatar da su tare da ɗimbin litattafai masu yuwuwa. Ta yaya rashin himma!

5. Shawarwar samfur

Shin za ku gwammace ku siyayya a kantin kan layi wanda ke kiran ku da sunan ku, yana tuna abin da kuka saya a baya har ma ya ba da shawarar abubuwan da kuke sha'awar? Ko kantin sayar da wanda kawai ke kiran ku a matsayin "Dear Customer"? Muna iya ɗauka cewa za ku je don tsohon.

Ta amfani da injin ba da shawarar samfur, zaku iya keɓance ƙwarewar siyayya ta dijital kuma ku ba da shawarar abubuwa kamar:

Hakanan zaka iya baje kolin samfuran shahararrun samfuran da sauran abokan ciniki suka saya don haifar da ma'anar gaggawa da kwadaitar da abokin ciniki don siyan waɗannan abubuwan ma. Yin amfani da ikon FOMO (tsoron ɓacewa), zaku iya ƙarfafa abokan cinikin ku don yin siyan su cikin sauri.

Haɗa shawarwarin samfur a cikin gidan yanar gizon ku yana da sauƙi! Kamar dai ASOS dillalin kayan kwalliya, zaku iya ƙara sassan "Zaku Iya Son" ko "Sayi The Look" zuwa shafukan samfurin ku. Hanya ce mai kyau don ƙara ɗan ruɗani da fashewa zuwa gidan yanar gizonku.

Multilingual03

6. Abubuwan buri

Wani lokaci, samfur na iya ɗaukar hankalin abokin ciniki, duk da haka ƙila ba su shirya yin siyan ba. Misali, ƙila suna son kwatanta abubuwa iri ɗaya don tantance mafi kyawun zaɓi.

Fasalin jerin buƙatun yana da amfani wajen taimaka wa abokan ciniki don adana samfuran don tunani na gaba. Wannan yana ba su damar siyan abubuwan da ake so da kyau lokacin da suka shirya yin hakan.

Don amfani da fasalin lissafin buri akan kantin sayar da kan layi na Argos, abokan ciniki dole ne su fara rajista don asusun mai amfani (wanda ke ba da fa'idodi da yawa, kamar yadda aka zayyana a aya #2). Da zarar sun ga wani abu da suke so, za su iya kawai danna maɓallin "Ƙara zuwa Jerin Bukatar ku" don adana shi.

7. Masu amfani reviews

Kafin saka hannun jari, abokan ciniki suna son tabbatar da cewa suna yin zaɓin da ya dace. Bayar da shaidar zamantakewa ta hanyar bita na wasu (tabbatacce) gogewa tare da samfuran ku na iya shawo kan abokan ciniki cewa wannan shine mafi kyawun yanke shawara.

Wani bincike na 2021 ta Bizrate Insights ya nuna cewa masu siye suna ba da fifikon ƙididdige ƙima da ƙima yayin yanke shawarar siye. 91% mai ban mamaki kuma yana ɗaukar lokaci don karanta aƙalla bita guda ɗaya kafin yin siye.

Abokan ciniki za su iya ba da haske mai ƙima game da ingancin samfur ko sabis ta hanyar bita, kamar ƙimar tauraro da ra'ayi mai ƙima, kamar abin da kantin sayar da kayan kan layi Wayfair ke nunawa akan gidan yanar gizon sa.

Don haɓaka amincin mai amfani a cikin sake dubawa, Wayfair yana buƙatar cewa masu bita su zama ingantattun masu siye.

8. Share bayanan jigilar kaya

Yawancin 'yan kasuwa na duniya suna sakaci wajen rashin samar da isasshen haske akan gidan yanar gizon su na ecommerce game da bayanan jigilar kayayyaki da manufofinsu. Wannan na iya zama babbar illa ga kasuwancinsu, domin masu sayayya a duniya ba sa jin daɗin kashe lokaci da ƙoƙari don yin bincike da ƙara abubuwa a cikin keken sayayyarsu, sai dai a gano cewa ƙasarsu ba ta cancanci bayarwa ba.

Ƙwarewar abokin ciniki mara kyau ya bar ɗanɗano mai ɗaci a cikin bakunan mutane da yawa, yana sa su yi hankali da komawa kantin sayar da ku ko da a ƙarshe kun buɗe jigilar kaya zuwa yankinsu.

Abin farin ciki a gare ku, amsar tana da sauƙi: tabbatar da an bayyana ƙa'idodin jigilar kaya na ƙasa da ƙasa akan gidan yanar gizon ku! Dauki Macy's, dillalin kayan kwalliya, a matsayin misali. Suna da cikakken shafi da aka keɓe ga matsalolin jigilar kaya na gama gari kamar:

9. Canjin kudi

A duk inda zai yiwu, tabbatar da cewa abokan cinikin ku suna ganin farashin samfuran ku a cikin kuɗin ƙasarsu. Wannan yana sauƙaƙa musu don yanke shawara mai ƙima akan ko suna son siyan samfuran ku. Ba sai an ƙara yin lissafi don gano ƙimar canjin ba!

Har abada 21, dillalin kayan kwalliya, yana ba abokan ciniki damar zaɓar ƙasar jigilar kayayyaki da suka fi so da kuma kudin da suka fi dacewa tare da taga mai dacewa.

Ya danganta da aikin mai sauya kuɗin ecommerce ɗin ku, yana iya iya gano wurin wurin abokin ciniki kuma ta daidaita farashin kantin ku ta atomatik daidai.

10. FAQs sashen

Idan abokan ciniki suna da tambaya mai ma'ana game da yuwuwar siyan amma ba za su iya gano amsar a gidan yanar gizonku ba, ƙila su karaya kuma su ɗauki kasuwancinsu a wani wuri dabam. Don kiyaye abokan ciniki da himma don siye, tara tarin amsoshi ga tambayoyin da ake yawan yi (FAQs) a cikin shafin yanar gizo mai sauƙi.

Ta hanyar gabatar da tambayoyin kai tsaye akan shafin FAQ ɗinku, zaku iya taimakawa rage yawan tambayoyin da ƙungiyar sabis ɗin abokin cinikin ku ke karɓa, ba su damar mai da hankali kan isar da sabis na musamman.

Idan kana neman jagora kan yadda ake tsara shafin FAQ ɗinku, kantin sashen John Lewis zai iya ba ku wasu ra'ayoyi. Duba shafin su don fahimtar yadda ya kamata ya kasance!

11. Bayanan tuntuɓar juna

Bayar da bayanan tuntuɓar abokan cinikin ku na duniya yana da mahimmanci don haɓaka amana. Ko da aka aika oda daga wata ƙasa zuwa wata, kuskure na iya faruwa. Yana da mahimmanci abokan ciniki su san cewa za su iya karɓar ƙuduri idan wani abu bai tafi kamar yadda aka tsara ba.

Camelbak, babban mai ba da kayan aiki na waje, yana ba abokan ciniki hanyoyi daban-daban don tuntuɓar tambayoyin da suka shafi oda, gami da lambar waya kyauta da fom ɗin tuntuɓar.

A zamanin yau, kasuwancin ecommerce suna ƙara ba da tallafin abokin ciniki akan hanyoyin sadarwar zamantakewa kamar Facebook da Instagram.

Multilingual04

12. Tsaro da siginar amana

Kare gidan yanar gizon ku daga barazanar yanar gizo ta hanyar aiwatar da ƙaƙƙarfan ƙa'idodin tsaro. Wannan ya haɗa da shigar da firewalls, ɓoye takardar shaidar SSL, da sauran ƙwararrun hanyoyin fasaha. Ilimantar da ma'aikatan ku kan mahimmancin kare bayanan sirri, kuma tabbatar suna amfani da kalmomin sirri masu ƙarfi don duk asusu. Ta hanyar ɗaukar waɗannan matakan kariya, za ku iya tabbatar da cewa gidan yanar gizon ku ya kasance amintacce kuma an kiyaye bayanan ku.

Ya kamata ku tabbatar abokan ciniki suna sane da manufofin kariyar bayanan ku don tabbatar da ingantaccen ƙwarewar siyayya. Misali, dillalin lantarki Currys yana da alamar tsaro a shafin sa na biya don nunawa abokan ciniki cewa bayanan katin kiredit ɗin su ba su da aminci yayin sayayya a kantin sayar da kan layi.

Shin gidan yanar gizon kantin ku na harsuna da yawa yana da waɗannan fasalolin ecommerce guda 12?

Duk da bambance-bambancen dalilai nasu, duk fasalulluka na e-commerce da ConveyThis ke bayarwa suna raba manufa ɗaya: don samar wa abokan ciniki ƙarancin ƙoƙari, ingantaccen ƙwarewar siyayya ta kan layi. Daga sauƙaƙe hanyoyin dubawa zuwa amintattun hanyoyin biyan kuɗi, waɗannan fasalulluka an ƙirƙira su ne don sanya tsarin siyayya ya zama mai sauƙi da rashin damuwa gwargwadon yiwuwa.

Ta hanyar haɗa madaidaitan fasalulluka na ecommerce a cikin kantin sayar da ku na harsuna da yawa, zaku iya fara samun lada na ƙarin tallace-tallace da raguwar watsi da katuka. Tare da ConveyThis, zaku iya tabbatar da cewa samfuran ku masu inganci suna isa ga masu siyayya na ƙasashen waje, suna mai da su abokan ciniki masu aminci.

Hakanan, kar ku manta cewa yin magana da abokan ciniki a cikin yarensu na iya yin babban tasiri akan ƙimar canjin ku. Wannan shine dalilin da ya sa fassara shafukan kantin ku zuwa harshen asalin abokan cinikin ku yana da mahimmanci - kuma ConveyThis na iya taimaka muku da hakan!

ConveyWannan bayani ne na fassarar gidan yanar gizo wanda ke ba da fassarori masu inganci a cikin harsuna sama da 100 kuma ya dace da duk manyan gidajen yanar gizo da tsarin kasuwancin ecommerce. Fara taimaka wa abokan cinikin duniya su saya a cikin yarensu na asali yanzu ta yin rajista don gwaji na kyauta na ConveyThis nan.

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama*