Yadda Zaɓan Yanar Gizon Yanar Gizo Zai Iya Zama Mai Canjin Wasa don Kasuwancin ku tare da ConveyThis

Koyi yadda zabar kewayar gidan yanar gizo tare da ConveyWannan na iya zama mai canza wasa don kasuwancin ku, tare da mafita mai ƙarfi AI don cin nasara a duniya.
Nuna wannan demo
Nuna wannan demo
Mai taken 5 3

A wasu lokuta, mutane da yawa suna samun matsala wajen bayyana bambanci tsakanin fassarar gidan yanar gizon da kuma mayar da gidan yanar gizon. Don haka, suna yin kuskure wajen musayar kowane sharuɗɗan da juna. Yayin da za mu iya cewa da gaba gaɗi mataki na farko lokacin da ake gurɓata gidan yanar gizo shine fassarar, gurɓatawa ya wuce fassarar ita kaɗai. Akwai abubuwa da yawa don gurɓatawa fiye da fassara abubuwan da ke cikin gidan yanar gizon kawai. Ya ƙunshi ƙarin aiki don sa gidan yanar gizon ku ya zama gida.

A cikin wannan labarin, za mu tattauna yadda zaɓin sarrafa gidan yanar gizon ku zai iya zama mai canza wasa don kasuwancin ku. Koyaya, kafin mu nutse cikin ƙarin bayani, bari mu fara sanin me ake nufi da wurin.

Menene Ganewar Yanar Gizo?

Ƙaddamar da gidan yanar gizon yana nufin daidaita abun ciki, samfuri, daftarin aiki na gidan yanar gizon don dacewa ko saduwa da ma'auni na harshe, al'ada da bangon takamaiman ƙungiyar manufa. Abubuwan da ke cikin gidan yanar gizon na iya zama hotuna, hotuna, zane-zane, harsuna, gogewar mai amfani ta yadda za a iya saduwa da dandano da buƙatar ƙungiyar da aka yi niyya. Wannan zai sa kasuwancin ku ya zama karbuwa ga mutanen da ke cikin irin wannan nau'in bayan sun fahimci cewa an kula da damuwarsu cikin harshe da salon da ya dace da zukatansu. Gidan yanar gizon da aka yi nasara ya kamata ya nuna ɗa'a, ƙa'idodi da ƙimar maziyartan gidan yanar gizon a wasu don jawo hankalinsu ga samfuran ku da sabis ɗin ku. Shi ya sa a lokacin da kake lokuttan gidan yanar gizon ku, ku sani cewa tsari ne da ya ƙunshi tunani mai zurfi da hankali wajen sarrafa abubuwan da ke ciki, ƙira ko gabatar da gidan yanar gizon ku. Wannan saboda abin da aka fassara a cikin asali na iya zama dole a sake shi a wata cikakkiyar sifa ga wani yanki saboda asalinsu na al'adu da ɗabi'a.

Don haka lokacin da baƙi ke kan gidan yanar gizon ku, yakamata su ji a gida, don haka a faɗi. Ya kamata su kasance cikin jin daɗin yin bincike ta gidan yanar gizon ku. Ya kamata ku yi la'akari da abubuwan da ke biyowa yayin da kuke zabar gidan yanar gizonku:

  • Fassara: Abubuwan da ke cikin gidan yanar gizonku yakamata a fassara su cikin yaren da baƙon gidan yanar gizon ku ba ya samun wahalar fahimta kuma sun saba da su. Don haka, lokacin da ake gurɓata wuri, abu na farko da ya kamata ku kasance da shi a zuciya shi ne cewa za ku fassara gidan yanar gizon ku zuwa harshen masu sauraro.
  • Daidaita zane-zane da wakilci zuwa yanki: duk abubuwan zane da ke kan ainihin abun ciki dole ne a yi nazari a hankali kuma a daidaita su zuwa wurin da aka yi niyya. Ana iya ganin wasu ƙira a matsayin masu ɓarna a ƙungiyar da aka yi niyya yayin da yawanci ba haka suke ba a mahallin asali.
  • Tabbatar cewa zane-zane da hotuna suna yin daidai da rubutun da aka fassara: ƙirarku da rubutunku yakamata su kasance masu dacewa kuma masu dacewa. Bai kamata a yi gaba da juna ba.
  • Riko da abin da aka sani da kuma abin da ake buƙata a cikin gida: ba za ku so ku yi amfani da misalai, misalai, kuɗi ko raka'a na ma'auni waɗanda masu sauraron da aka yi niyya ba su sani ba ko kaɗan. Idan kun taɓa yin wannan kuskuren, ƙayyadaddun ku bai cika ba. Tabbas zai shafi tallace-tallacenku ko burin ku akan gidan yanar gizon.
  • Bi tsarin da aka sani a cikin gida: lokacin ambaton sunaye, adireshi da lambobin waya, tabbatar da cewa kuna bin tsarin da mutane ke cikin rukunin da aka yi niyya su fahimta. Yi amfani da tsarin kwanan wata, tsarin adireshi da tsarin waya.
  • Wani abu mai mahimmanci shi ne ya kamata ku karanta kuma ku koyi game da abin da doka ta yarda a cikin yankin. Shin dokokin gida za su iyakance tallace-tallace ku, don shagunan kan layi? Shin karamar hukumar ta sanya takunkumi tun da farko kan abin da nake shirin tallata a gidan yanar gizona? Menene bukatun doka a cikin yankin? Wadannan da sauran tambayoyi makamantansu da yawa da za a yi tunani sosai a lokacin da ake zama.

Yanzu bari mu tattauna yadda rarrabuwa ke ba da taimako ga kasuwa da kasuwanci.

Yadda Yanke Gidan Yanar Gizo ke Goyan bayan Kasuwancin ku

A cikin wannan sashe na labarin, za mu tattauna hanyoyi huɗu (4) waɗanda keɓance gidan yanar gizon ke tallafawa da ba da taimakon da ake buƙata ga kasuwancin ku na kan layi.

1. Ƙarin Ƙarfafa Tafiya

Kuna iya tuƙi ko samar da ƙarin zirga-zirga akan gidan yanar gizonku tare da taimakon yanki. Dangane da Shawarar Hankali na gama gari, ƙimar masu amfani da duniya zuwa 72.4% sun nuna cewa maimakon su yi amfani da yaren waje yayin sayayya sun fi son yin siyayya ta kan layi ta amfani da yaren gida. Lokacin da gidan yanar gizon ku ya kasance babban ma'auni kuma abun ciki mai amfani, takamaiman masu sauraron da aka yi niyya za su matsa zuwa mamaye gidan yanar gizon ku. Idan kuna son samun aƙalla kashi 80 cikin ɗari (80%) na al'ummar duniya ta hanyar gidan yanar gizon ku, yakamata ku fassara irin wannan gidan yanar gizon zuwa wani abu ƙasa da harsuna 12 daban-daban. Za ka iya tunanin adadin maziyartan da za a jawo hankalin kowace rana a gidan yanar gizon da aka fi fassara a duniya, jw.org , suna da abubuwan da suke cikin yanar gizo a cikin harsuna sama da ɗari tara (900).

Wadannan bayanai da alkaluma na nuni da cewa makasudin kaiwa ga alkaluman mutane masu ma'ana ko don kasuwanci ko wasu dalilai na bukatar a mayar da su gida.

2. Matsakaici na iya rinjayar ƙimar da mutane ke siyan samfuran ku

Mutane suna son amincewa da wani abu ko wanda suka san abubuwa da yawa game da shi musamman idan akwai wata ma'ana ta gama gari. Gidan yanar gizon da aka keɓance yana nuna keɓancewar masu amfani waɗanda koyaushe za su iya dogara da su don sanar da su cewa suna kan amintaccen ƙarshe. Masu amfani da intanet sun fi sha'awar ziyartar gidajen yanar gizon da ke ƙarfafa dabi'un al'adu, ɗabi'a, kasuwanci da ƙwararru. A cewar phrase.com , "78% na masu siyayyar kan layi suna iya yin siyayya akan shagunan kan layi waɗanda ke cikin gida. Kasuwancin da ke sayar da kayayyaki ko ayyuka cikin Ingilishi ga masu magana da Ingilishi ba na asali ba suna da mafi kyawun damar canza yawancin masu siyayya ta kan layi idan gidan yanar gizon su ya kasance a cikin gida maimakon.

Ba abin mamaki bane, gano gidan yanar gizon ku ba kawai zai fitar da abokan ciniki da yawa zuwa shafinku ba amma kuma zai rinjayi shawarar da suka yanke na siye daga gare ku a hankali saboda za su fi son yin hakan. Don haka idan kuna son inganta tallace-tallacenku ta hanyar samun ƙarin mutane su saya daga gare ku, to dole ne ku canza gidan yanar gizon ku.

3. Matsakaici Yana Canza Kasuwancin ku zuwa Kasuwancin Duniya

A baya, idan kuna son kasuwancin ku ya tafi duniya, za ku yi ƙoƙari sosai. A haƙiƙa ƙoƙarin ƙila bazai isa ba don tura alamar ku zuwa sikelin duniya. A cikin waɗannan shekarun, tafiya daga matakin gida zuwa matakin kasa da kasa zai buƙaci ƙarin lokaci, makamashi, saka hannun jari da albarkatu masu yawa. Koyaya, wani lamari ne na daban a yau saboda tare da sauƙi na sarrafa gidan yanar gizon ku, za a ƙaddamar da kasuwancin ku na kan layi zuwa kasuwancin duniya. Kuna iya yin wannan cikin sauƙi. Abin sha'awa, kewaya gidan yanar gizon yana aiki azaman hanya mafi inganci don ɗaukar kasuwancin ku zuwa matsayi mafi girma. Hanya ce mai inganci, inganci, mai fa'ida kuma mai amfani don fara gwada haɓaka kasuwancin ku na duniya sannan daga baya za ku iya yin gyare-gyare da gyare-gyare ga kayanku, ayyuka da samfuranku lokacin da ya zama dole ko bita daga abokan ciniki ta kira irin wannan.

4. Matsakaici Yana Haɓaka Matsayin Bincike da Taimakawa Rage ƙimar Bounce

Lokacin sanya abun ciki akan gidan yanar gizon, yakamata ku tuna da masu sauraron ku. Wannan yana buƙatar yin bincike mai zurfi akan abin da zai gayyata ga masu sauraron ku sannan kuma ku daidaita abubuwan ku zuwa sakamakon bincikenku. Wannan yana da mahimmanci saboda ba shakka ba za ku so yin abubuwan da abokan cinikin ku za su ƙi ba ko kuma zai sa su ji kunya ko rashin jin daɗi. Ka tuna cewa gano gidan yanar gizon shine game da haɓaka ƙwarewar masu amfani da ku. Don haka duk abin da kuke ajiyewa ya kamata a yi tunani a hankali don biyan bukatun masu sauraron ku da abokan cinikin ku a cikin rukunin da aka ambata. Lokacin da kuka yi haka, ƙimar ku ta billa (watau adadin mutanen da suka bar shafinku bayan ziyartar shafi ɗaya kawai na gidan yanar gizon ku) zai ragu sosai. Baƙi za su daɗe a gidan yanar gizon ku kuma su kewaya shafuka da yawa. Kuma idan irin wannan ya faru, matsayin bincikenku zai ƙaru ta atomatik.

A taƙaice, mayar da gidan yanar gizon ku na iya zama canjin wasa don kasuwancin ku. Kuna iya samun ci gaban kasuwanci tare da gurɓatar gidan yanar gizon. Akwai dubban miliyoyin masu amfani da intanet a waje a yau, waɗanda za ku iya cin nasara a zuciyarsu don ziyartar gidan yanar gizon ku koyaushe lokacin da kuka canza gidan yanar gizon ku. A haƙiƙa, ƙaddamar da gidan yanar gizo shine hanya mafi arha wanda zaku iya ɗaukar kasuwancin ku na kan layi akan gidajen yanar gizo zuwa sikelin duniya. Kuma idan kun cim ma wannan, za ta fassara ta atomatik zuwa ƙarin tallace-tallace. Ta haka, samar da ƙarin kudaden shiga don kasuwancin ku.

Tare da damar da aka ambata a sama waɗanda keɓancewar gidan yanar gizonku yayi alƙawarin, bai kamata ku sami wani tunani ba a halin yanzu fiye da fara gano gidan yanar gizonku nan take. Kuna iya tunanin yin hakan zai zama wasu al'amura masu sarkakiya ko matakai kuma tabbas zai ƙunshi wasu makudan kuɗi. To, ba haka lamarin yake ba. Kuna iya gwada ƙayyadaddun gidan yanar gizon mu mai sauƙi, mai sauƙi, ƙarancin farashi da sabis na fassara akan ConveyThis . Yana da cikakkiyar ƙira don farawa da matsakaitan masana'antu da kasuwanci.

Sharhi (2)

  1. Jagoran Kasuwancin E-Kasuwanci na Duniya don Siyarwa a Duniya - ConveyThis
    Oktoba 5, 2020 Amsa

    […] Masu sauraro don kasuwar ku ta hanyar kantin sayar da kan layi, abu na gaba kuma muhimmin abin da za ku yi shi ne ku canza kasuwancin ku. Wannan yana nufin zaku daidaita kasuwancin ku ga abokan cinikin ku masu zuwa ta hanyar tunanin abin da kuke […]

  2. Mafi Kyawun Ayyuka Goma (10) waɗanda zasu Taimaka muku Samun Wutar Yanar Gizo Dama. - Bayar da Wannan
    Nuwamba 5, 2020 Amsa

    […] don sanya ayyukan sarrafa gidan yanar gizon da aka ambata a cikin wannan labarin don taimaka muku sanin sabbin masu sauraron ku da […]

Bar

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama*