Memsource Alternative: Me yasa ConveyWannan shine Mafi kyawun zaɓinku

Yi Yanar Gizon Gidan Yanar Gizonku Mai Yarukan Yare a cikin Minti 5
Nuna wannan demo
Nuna wannan demo

Madadin Memsource: Ta Yaya Muke Mafi Kyau?

ConveyThis yana ba da fassarar gidan yanar gizo mara sumul tare da dannawa ɗaya kawai. Tare da fiye da harsuna 100 yana da sauƙi don jawo hankalin masu sauraron duniya zuwa rukunin yanar gizonku- kuma idan aka kwatanta da Memsource, ga abin da muke yi mafi kyau:

madadin memsource
01
01
Cikakken Ingancin Fassara

ConveyWannan yana haɗawa da gidan yanar gizon ku ba tare da ɓata lokaci ba kuma yana ƙirƙirar ingantaccen tushe na fassarar da za ku iya ginawa daga baya idan kun zaɓi. Mun horar da AI na shekaru da yawa don cimma wannan sakamakon. Mun inganta fassarar HTML/JavaScript zuwa irin wannan matakin gasa plugins ba za su iya gasa ba.

02
02
Ingantaccen Fassarorin SEO

Domin sanya rukunin yanar gizonku ya zama abin sha'awa kuma mai karɓuwa ga injunan bincike kamar Google, Yandex da Bing, ConveyThis yana fassara meta tags kamar lakabi, Keywords da Bayani. Hakanan yana ƙara alamar hreflang, don haka injunan bincike sun san cewa rukunin yanar gizonku ya fassara shafuka.

03
03
Babu Coding da ake buƙata

ConveyWannan ya ɗauki sauƙi zuwa mataki na gaba. Ba za a ƙara buƙatar coding mai wuya ba. Babu ƙarin musanyawa tare da LSPs (masu ba da fassarar harshe) da ake buƙata. Ana sarrafa komai a wuri guda amintacce. An shirya don turawa a cikin kamar mintuna 10.

Yaya Daidaita Farashin Mu?

Sabis ɗinmu yana da araha idan aka kwatanta da Memsource amma wannan ba shine kawai kasuwancin da muka doke a farashi ba! Dauki kanku!

Siffar Bayar da Wannan Weglot
Mai farawa:

Farashin:

Kalmomi:

Harsuna:

Mafi kyawun zaɓi:

$7.99/wata

15,000

1

$15/wata

10,000

1

Kasuwanci:

Farashin:

Kalmomi:

Harsuna:

Mafi kyawun zaɓi:

$14.99/wata

50,000

3

$29/wata

50,000

3

Pro:

Farashin:

Kalmomi:

Harsuna:

Mafi kyawun zaɓi:

$39.99/wata

200,000

5


Duba duk tsare-tsare

$79/wata

200,000

5

Hoton hoto 10

Garanti na dawo da Kudi na kwanaki 30

Idan bayan amfani da ConveyThis na tsawon kwanaki 7 kuma ba ku gamsu ba, kawai tuntuɓi ƙungiyar tallafin mu ta taɗi ko imel, kuma za mu aiwatar da buƙatar dawo da kuɗin ku. Babu tambayoyi da aka yi! Idan kwanaki 7 ba su isa lokacin sanin ConveyThis ba, za ku iya ƙara garantin dawo da kuɗi zuwa kwanaki 30 ta hanyar raba ra'ayoyin ku tare da mu kan yadda za mu iya yin ConveyThis mafi kyau!

Babban Amfanin SEO

Sabbin shafukan abun ciki don rarrafe, fihirisa da aika zirga-zirga zuwa

Fassarar META TAGS: KAI, KEYwords da BAYANI

Ƙarfafa taswirar Yanar Gizo.XML tare da sababbin shafukan da aka fassara

Ƙarfafa alamun HREFLANG don taimakawa Google samun sababbin shafuka

Haɗin kai tare da Siyayya don haɓaka tallace-tallace

Fassarar Hoto ATL tags

Hoton hoto 8

Kalmomi Nawa Ne A Shafinku?

roka2 service2 1

FAQ

Plugin ɗin mu yana fassara shafuka akan tashi. Wannan yana nufin, yana fassara shafi ne kawai idan wani ya buɗe shi akan rukunin yanar gizon ku. Don haka don fassara wasu, shafukan da ba a fassara ba, kuna iya buɗe su akan rukunin yanar gizon ku kuma zaɓi yare. Wannan zai tilasta musu a fassara su.

Amsa daki-daki don samar da bayanai game da kasuwancin ku, gina amana tare da yuwuwar abokan ciniki, da kuma taimakawa wajen shawo kan baƙon cewa kun dace da su.

Duba kayan aikin mu na kan layi kyauta: Yanar Gizo Word Counter

Ee, shigo da abokanka da abokanka. Tabbatar da karantawa da gyara fassarori ta amfani da mu'amalar mu'amalar mahallin mahallin mu kuma ƙara ƙimar juzu'i akan shafukan saukar ku.

Muna ɗaukar duk abokan cinikinmu azaman abokanmu kuma muna kula da ƙimar tallafin tauraro 5. Muna ƙoƙari don amsa kowane imel da kiran waya a daidai lokacin lokutan kasuwanci na yau da kullun: 9 na safe zuwa 6 na yamma EST MF.

Ee, muna yi! Idan kuna ginawa da/ko haɓaka gidajen yanar gizo don abokan cinikin ku, yi rajista don shirinmu na PRO ko sama don sake siyar da ConveyThis ga abokan cinikin ku akan farashi mai arha ɗaya kowane wata.

Ee, muna yi! ConveyWannan yana ɗaukar ƙungiyar manajojin asusu da goyan bayan ƙwararrun don jagorantar kamfanin kasuwancin ku a hankali ta kowane mataki na gano gidan yanar gizon. Ana tallafawa lissafin kuɗi na wata-wata da biyan kuɗi tare da rajistan kasuwanci.

Duban shafi na wata-wata shine jimlar adadin shafukan da aka ziyarta a cikin yaren da aka fassara cikin wata guda. Yana da alaƙa kawai da sigar ku da aka fassara (ba ta la'akari da ziyarar a cikin yarenku na asali) kuma baya haɗa da ziyarar injin bincike.

Ee, idan kuna da aƙalla shirin Pro kuna da fasalin multisite. Yana ba ku damar sarrafa gidajen yanar gizo da yawa daban kuma yana ba da dama ga mutum ɗaya kowane gidan yanar gizon.

Masana harshe na ɗan adam ne ke ba da ƙwararriyar fassarar harshe. Muna amfani da hanyar sadarwa na masu fassara masu zaman kansu 216,498 masu iya fassara kowane nau'in harshe, takardu da ƙwarewa. Kowane gunkin rubutu da aka fassara ta na'ura mai fassara zai iya zama ɗan adam ya karanta shi akan kuɗi kaɗan. Ajiye lokaci da kuɗi ta hanyar ɗaukar ƙwararrun masana ilimin harshe don fassara mahimman shafuka akan gidan yanar gizonku!

Wannan siffa ce da ke ba da damar loda wani shafin yanar gizon da aka riga aka fassara zuwa baƙi na ketare dangane da saitunan da ke cikin burauzar su. Idan kuna da sigar Sipaniya kuma baƙonku ya fito daga Meziko, sigar Sipaniya za a ɗora ta ta tsohuwa wanda zai sauƙaƙa wa baƙi don gano abubuwan ku da kammala sayayya.

Ee, muna yi! ConveyWannan shine babban mai ba da mafita na fassarar gidan yanar gizon nan take ga gwamnatin Amurka da rassanta. Muna ba da sassauƙan sarrafa asusun, horo da tallafi mai gudana ga ma'aikatan gwamnati da ƙungiyoyin gida.