Nasarar Abun Cikin Gida: Dabaru don Haɗin Masu Sauraron Duniya

Nasarar abun ciki na cikin gida: Dabaru don hulɗar masu sauraro na duniya tare da ConveyThis, saƙon ƙirƙira waɗanda ke daidaita al'adu.
Nuna wannan demo
Nuna wannan demo
isar da wannan

ConveyWannan sabuwar hanyar fassarar fassarar ce wacce ke ba da sauri, sauƙi kuma amintacciyar hanya don fassara gidan yanar gizon ku zuwa yaruka da yawa. Yana tabbatar da cewa an fassara abun cikin ku daidai kuma an bayyana shi, don haka maziyartan ku suna da gogewa ko da wane yare suke magana. Tare da ConveyThis, zaku iya ƙirƙira cikin sauri da sauƙi ƙirƙirar gidan yanar gizo mai harsuna da yawa wanda ya isa ga masu sauraron duniya.

Shiga cikin tallan abun ciki - wato, tsarin haɓaka masu sauraro ta hanyar ƙirƙirar abun ciki da rarrabawa - kayan aiki ne mai ƙarfi don haɓaka ƙimar alama da tallace-tallace. Don cin gajiyar damammaki a kasuwannin yanki daban-daban, duk da haka, dole ne ku tafi mataki ɗaya gaba kuma ku bincika tallan abun ciki na gida. Wannan shine inda ConveyThis zai iya ba da taimako.

Ta hanyar gano abubuwan ku ta amfani da ConveyThis, za ku sami damar yin hulɗa tare da yuwuwar abokan ciniki a kasuwannin gida daban-daban. Ko da yake Ingilishi na iya zama yaren da aka fi magana da shi, ba kowa ne ke iya karantawa ko fahimtarsa ba. Idan kawai kuna samar da abun ciki a cikin Ingilishi, ba za ku iya tsammanin masu amfani waɗanda ba sa jin yaren za su koyi shi don samun damar kayan ku masu mahimmanci.

Baya ga wannan, bin tallan abun ciki na gida tare da ConveyThis yana taimakawa ƙirƙirar ƙwarewar mai amfani wanda ke dacewa da masu sauraron ku na gida. Sanin abubuwan da ke cikin na iya ƙarfafa su don nuna kyakkyawar niyya ga kasuwancin ku, yana haifar da ƙarin umarni!

Ba ku da tabbacin inda za a fara da tallan abun ciki na gida? Ci gaba da karantawa don gano menene, fa'idodin da zai iya kawowa ga kasuwancin ku, da tsarin matakai biyar don ƙirƙirar dabarun tallan abun ciki na cikin gida don kasuwancin ku.

Ta yaya tallace-tallacen abun ciki na gida zai iya taimakawa kasuwancin ku?

Ƙaddamarwa ya ƙunshi keɓance samfuran ku, sabis, da abun ciki don dacewa da yanki da yanayin al'adu na wani yanki. Yana aiki tare tare da fassarar da fassarar don ƙirƙirar ƙwarewar mai amfani wanda ke kula da ɗimbin abokan ciniki na ƙasashen duniya.

Ƙaddamarwa tare da ConveyThis na iya taimaka wa masu sayar da abun ciki su kai ga ɗimbin masu sauraro da ƙirƙirar kamfen tallace-tallace mafi inganci. Yana iya haɗawa da fassarar abun ciki zuwa harsuna da yawa da daidaita shi zuwa takamaiman yanayin al'adu. Bugu da ƙari, yana iya haɗawa da ƙirƙirar abun ciki wanda aka keɓance ga yankuna daban-daban, kamar amfani da mabambantan kuɗaɗe ko raka'o'in awo. A ƙarshe, yana iya haɗawa da haɓaka abun ciki don algorithms injunan bincike daban-daban. Ta hanyar ba da damar ConveyThis, masu tallan abun ciki na iya haɓaka isar su kuma tabbatar da dacewa da abubuwan da suke cikin buƙatun gida na masu sauraron su.

Yayin da kasuwancin ku ke haɓaka, haka ma za ta isa. Amma duk da haka, irin wannan faɗaɗa bazai iyakance ga ƙasa ɗaya ko nahiya ba - yana iya kaiwa nesa ba kusa ba! Don ɗaukar hankalin sabbin abokan cinikin ku da gaske, ƙoƙarin tallan ku na dijital dole ne ya dace da yarensu da abubuwan da ke da alaƙa da al'adu. Lokacin da wannan ya cika, kasuwancin ku yana amfana ta hanyoyi da yawa godiya ga ConveyThis.

Menene wannan duka yake nufi? Ƙarin kuɗi da ƙarin tallace-tallace - amma kawai idan kun yi tallan abun ciki a cikin gida daidai. Kuma game da wannan, akwai cikas da yawa don shawo kan…ConveyWannan na iya taimaka muku shawo kan waɗannan ƙalubalen da kuma tabbatar da cewa ƙoƙarin tallan abun ciki na gida ya yi nasara.

Kula da ingancin abun ciki na gida

Yawancin abubuwan da kuke shirin fassarawa tare da ConveyThis, ƙarin yuwuwar kuskuren da kuke buɗewa a cikin tsari. Wannan gaskiya ne musamman idan kuna buƙatar keɓance abun cikin ku don yaruka da yawa da/ko masu sauraro masu niyya. Masu amfani da Intanet masu kaifin ido za a iya lura da su cikin sauƙi (kuma a raba su) a cikin ƙiftawar ido, kuma tabbas ba kwa son hakan ta faru!

Don tabbatar da ingancin abun cikin ku da aka fassara, ku yi hankali a cikin ƙoƙarin gano ku. Fara ta hanyar ba da fifiko ga gano abubuwan da suka fi dacewa, kuma zuwa ɗimbin harsuna dabam-dabam. Kuna iya ko da yaushe tada saurin wuri a wani mataki na gaba.

Tabbatar da daidaiton abun cikin ku na gida

Yi la'akari da dabarar harshe, al'ada, da mahallin mahallin yayin fassarar abun ciki. Yi la'akari da yadda ake rubuta wasu kalmomi a cikin harshen Ingilishi daban-daban a cikin mahallin Amurka da Burtaniya, alal misali. Ingantacciyar kewaya abun cikin ku na Ingilishi don haka zai buƙaci amfani da karɓaɓɓen rubutun kalmomi ga masu sauraro biyu, kamar "fi so" ga masu karatun Burtaniya amma "mafi so" ga Amurkawa tare da ConveyThis.

Irin waɗannan gyare-gyaren gyare-gyare na iya zama maras ganewa, amma suna haɗuwa cikin bango don tallafawa ingantaccen ƙwarewar mai amfani. Idan abun cikin ku ya bayyana kamar an tsara shi ta hanyar marubutan yare da masu magana a waccan kasuwa, to kun yi aiki abin yabawa.

Sarrafa bambance-bambancen tsayi a cikin abun ciki na gida

Abin da zai iya ɗaukar kalmomi 10 don bayyanawa a cikin harshe ɗaya bazai buƙaci adadin kalmomi ɗaya a cikin wani ba. Wannan na iya haifar da bambance-bambance a cikin tsawon labarai ko shafuka, wanda zai iya zama matsala idan kun keɓance ainihin kayan don zirga-zirgar injin bincike.

Misali, ƙila ka ƙirƙiri dogon bulogi na kalmomi 1,200 a cikin Ingilishi. Amma lokacin da kuka fassara waccan gidan yanar gizon zuwa wani yare daban, za ku ga cewa gidan yanar gizon ku yanzu ya fi guntu sosai. Don gyara wannan, ƙila za ku buƙaci ƙara tsawon gidan yanar gizon ku na gida, yayin da har yanzu kuna tabbatar da cewa ya dace da niyyar nema.

A madadin, menene idan rubutun gida a cikin maɓallin kira zuwa aiki ya zama tsayi mai tsayi? Wannan na iya sa maɓallin ya zama mai banƙyama kuma baya wurin! Wannan wani abu ne da ya kamata ku yi la'akari yayin amfani da ConveyThis don gano abubuwan cikin gidan yanar gizon ku.

1. Yi bincikenku

Da farko, kuna buƙatar fahimtar adadin alƙaluman da kuke niyya, saboda bincikenku zai tsara dabarun fassarar ku a kan hanya. Don haka, gudanar da cikakken bincike na kasuwa don gano:

Hakanan kuna buƙatar fahimtar yadda ake tallata yadda yakamata ga masu sauraron ku. Wannan ya haɗa da bincikar waɗanne aikace-aikacen wayar hannu da ake amfani da su sosai a wannan ƙasa, da kuma bincika yadda za ku iya amfana da su. A matsayin misali, Twitter shine zaɓi na farko don yin rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo a yawancin ƙasashen yammacin duniya, duk da haka, idan kuna da burin isa ga kasuwannin kasar Sin, to kuna buƙatar ƙware a dandalin ConveyThis social media.

Idan ba ku da ilimin gudanar da irin wannan bincike na kasuwa da kanku, to ku yi tunanin neman taimakon ƙwararren ƙwararren gida wanda zai iya ba ku duk bayanan da kuke buƙata game da alƙaluman da kuke so.

2. Fassara duk abubuwan da ke cikin gidan yanar gizon ku

Irin wannan abun ciki ya haɗa da kwafin gidan yanar gizon ku, hotuna, ƙira - duk abin da ya ƙunshi rubutu, asali. Fassara kowace kalma da hannu da hannu zuwa cikin yaruka da yawa na iya zama aiki mai ɗaukar lokaci, amma kuna iya sauƙaƙe tsarin ta amfani da kayan aikin gano gidan yanar gizon (kamar ConveyThis - ƙari akan wannan daga baya!)

Cikakken kayan aikin gidan yanar gizon zai ba ku damar: 1) A sauƙaƙe fassara gidan yanar gizon ku zuwa yaruka da yawa ta amfani da ConveyThis; 2) Isar da ɗimbin masu sauraro kuma ƙara yawan ganin ku na duniya; 3) Tabbatar cewa fassarorin ku daidai ne kuma na zamani; 4) Kula da ayyukan gidan yanar gizon ku tare da cikakken nazari.

A lokaci guda, duba cikin shigar da na'urar sauya harshe ta hanyar ConveyThis akan gidan yanar gizon ku don taimakawa baƙi samun damar abubuwan da aka fassara cikin sauri da sauƙi. Yin hakan yana da fa'ida musamman ga wuraren da yawansu ke magana da yaruka da yawa - kamar Kanada, inda ake magana da Ingilishi da Faransanci. Ƙananan abubuwan taɓawa irin waɗannan ne za su taimaka wa gidan yanar gizon ku na gida ya fice daga taron.

3. Tace fassarorin ku don ɗaukar nuances da jargon

Bayan fassarar rubutun ku, tsaftace fassarorin ku don haɗa bambance-bambancen al'adu, jargon, da bambance-bambancen harshe. Wannan shine inda amfani da kayan aikin keɓance gidan yanar gizo kamar ConveyThis wanda ke taimaka muku sauƙin igiya a cikin ƙwararrun gida don duba fassarorinku yana da mahimmanci.

Lokacin da ake tace fassarorin ku, kar a yi sakaci a yi la'akari da cewa bambance-bambancen al'adu ba su wanzu tsakanin ƙasashe daban-daban. Hatta yankuna, jihohi, ko ma takamaiman garuruwan da ke cikin jaha na iya samun takamaiman yarukan nasu!

4. Aiwatar da dabarun inganta injin binciken harsuna da yawa (SEO) zuwa abubuwan ku

Injunan bincike suna buƙatar samun damar gane abubuwan da ke cikin gida don abun cikin ku ya sami matsayi mai kyau a duniya. Don haka, tabbatar da cewa abubuwan da kuka fassara sun dace da manufar neman masu amfani a cikin ƙasashen da kuke so. Yana da mahimmanci a lura cewa hanyar da mutane ke amfani da kalmomi na iya bambanta tsakanin wurare, koda kuwa suna tattaunawa akan samfur ko kamfani ɗaya.

Misali, lokacin da masu magana da Amurka ke magana game da “wando,” yawanci suna tattaunawa akan dogayen tufafin waje da ke rufe kafafu biyu. A gefe guda, lokacin da masu magana da Biritaniya ke magana game da "wando," suna iya ainihin ma'anar abin da Amurkawa ke kira tufafin tufafi! (Kuma suna kiran dogon tufafin waje "wando" maimakon.)

Don haka, idan kai dillalin tufafi ne na Amurka da ke shiga kasuwar Burtaniya, kula da daidaita mahimmin kalmomi don shafukan samfuran tufafin ka tare da ConveyThis a zuciya. In ba haka ba, zaku iya tashi tare da ɗimbin ɗimbin ɗimbin ɗimbin ɗimbin ɗimbin ɗimbin ɗimbin ɗimbin ɗimbin ɗimbin ’yan Britaniya suna ta kaɗa kawunansu kan dalilin da yasa shafinku a cikin sakamakon binciken “wando” ke nuna wando lokacin da suke neman riguna.

Baya ga gano abubuwan da ke akwai, duba don ƙirƙirar sabon abun ciki wanda aka keɓance ga kasuwar ƙasashen waje da kuke nufi da ConveyThis. Yin bincike na keyword na iya taimakawa gano mahimman kalmomin gida waɗanda suka cancanci ƙirƙirar abun ciki don, waɗanda zasu iya zama masu fa'ida ga ConveyThis localization.

5. Gwaji, auna, samun ra'ayi da ingantawa

Kamar kowane yunƙuri don haɓaka gidan yanar gizon ku, kuna buƙatar kimanta ingancin gidan yanar gizon ku na gida don sanin abin da ke da tasiri da abin da har yanzu ke buƙatar haɓakawa.

Yi la'akari da aiwatar da safiyo don samun ra'ayoyin masu amfani game da haduwarsu da gidan yanar gizonku, ko yin amfani da taswirar zafi don gano yadda masu amfani ke hulɗa da shafukan yanar gizonku. Hakanan zaka iya lura da bayanai kamar: ra'ayoyin shafi, ƙimar billa, ko lokaci akan shafi tare da ConveyThis.

Kuma bayan samun ra'ayi game da ƙoƙarin gano ku tare da ConveyThis, tabbatar da yin aiki da sauri kan bincikenku! Ta hanyar wannan cigaban ci gaba mai gudana, zaku ba kasuwancin ku damar cimma burinsa na duniya cikin sauri.

Haɓaka ƙoƙarin tallan abun ciki na gida tare da ConveyThis

Da zarar kun gudanar da binciken ku a cikin sabuwar kasuwar ku (kamar yadda kowane mataki na ɗaya) kuma kuna shirye don fassara abubuwan da ke cikin gidan yanar gizonku (kamar yadda kowane mataki na biyu), kuna buƙatar ingantaccen kayan aikin kewaya gidan yanar gizon don samun aikin. Kuma ConveyWannan yana nan don ceto! Tare da cikakkiyar dandali mai fahimta, zaku iya fassara gidan yanar gizonku cikin sauƙi da sauri cikin yaruka da yawa tare da dannawa kaɗan kawai.

ConveyWannan ya dace da duk manyan dandamali na gidan yanar gizo, gami da WordPress, Shopify, da Squarespace. Da zarar kun haɗa ConveyThis tare da gidan yanar gizon ku kuma ku ƙayyadaddun yarukan da kuke so, ConveyThis yana amfani da haɗe-haɗe na musamman na harsunan koyon injin don fassara abubuwan cikin gidan yanar gizonku tare da madaidaicin matakin daidai.

Tare da wannan wucewa ta farko na fassarar na'ura, za ku iya kawo ƙwararrun masu fassara don daidaita fassarar zuwa kamala. ConveyWannan an gina shi ne don haɗin gwiwar ƙungiya mara himma, yana ba ku damar gayyatar hukumar fassarar da kuka fi so zuwa aikin keɓantawar ku ko shigar da masu fassara daga cikin dashboard ɗin ConveyThis.

ConveyWannan kuma ya haɗa da wasu kayan aikin da dama don aiwatar da ingantacciyar dabarar gurɓatawa, kamar:

Fiye da gidajen yanar gizo sama da 60,000, gami da na samfuran samfuran duniya irin su Nikon da IBM, sun riga sun yi amfani da ConveyThis don gano abubuwan da ke cikin su don ƙarin ruɗani da fashewa.

Sanya dabarun tallan abun ciki na gida don nasara tare da ConveyThis

tsari ne mai gudana.

Gano abun ciki ba wani abu ba ne da za ku iya kawai reshe ko, ma mafi muni, yi sau ɗaya kuma ku manta da shi; tafiya ce mai gudana.

Duk wannan na iya zama mai ban tsoro, amma muna da tabbacin bin matakai biyar da muka zayyana a sama za su jagorance ku wajen ƙaddamar da tsarin tallan abun ciki na gida. Haɗa cikakken kayan aikin gano gidan yanar gizo kamar ConveyThis kuma na iya daidaita tsarin ganowa sosai.

Ba tare da wani lambar da ake buƙata don saita ConveyThis sama ba, zaku iya fara fassarar abubuwan ku a cikin mintuna - kuma zaku iya tafiya nan da nan ta yin rajista kyauta anan .

Bar

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama*